Graham Potter Asagiwa Kunguni, Mapro wa Chelsea wamtaka Afukuzwe

Kocha wa Chelsea Graham Potter na wachezaji wengine watatu Kai Havertz, Mason Mount na Jorginho wamekosolewa vikali baada ya kichapo chao cha 4-0 dhidi ya Manchester City kwenye Kombe la FA. Pata Odds kubwa za soka Meridianbet pekee.

 

potter

Chelsea ilizomewa nje ya uwanja wakati wa mapumziko Jumapili ilipolala 3-0 kwenye Uwanja wa Etihad katika hali mbaya ya hivi karibuni iliyowaacha wengi wakiuliza maswali kwa Potter na timu yake iliyokuwa na matokeo mabaya.

Akizungumza na ESPN, Leboeuf Ambaye ni gwiji wa zamani wa Chelsea, ambaye aliichezea klabu hiyo michezo 201, alitoa uchambuzi wa kiwango cha hivi karibuni kwa Chelsea na kusisitiza ‘inatosha’ katika kipindi kifupi cha Potter kama kocha.

“Potter, inatosha sasa, kuna kitu kinahitaji kubadilishwa,” alisema Leboeuf.

“Nimesikitishwa sana na ninachokiona. Nadhani ni kukosa heshima, Hawafanyi chochote angalau kuwafanya watu wajivunie”.

Chelsea kwa sasa inashika nafasi ya kumi kwenye EPL kufuatia mwenendo mbaya wa hivi karibuni ambao umeifanya timu ya Potter kushinda mechi moja tu kati ya nane zilizopita za ligi.

Wakati bodi ikiendelea kumuunga mkono meneja huyo, Leboeuf, ambaye alishinda vikombe viwili vya FA akiwa na klabu hiyo mwaka 1997 na 2000, alidai hajawahi kuiona klabu hiyo katika misukosuko ya namna hii na kuwakashifu wachezaji kwa kukosa kujituma vya kutosha kwa jezi hiyo. Ukiwa na akaunti ya Meridianbet au APP unaweza kubashiri mubashara, kila mechi ina odds kubwa.

“Sijawahi kuona Chelsea ikiwa chini hivyo,” aliendelea.

“Wachezaji hawana nia, hawana ujasiri, hawana ujasiri wa kupigania rangi zao. Hawana kiburi.”

Kai Havertz alikuwa mchezaji mmoja aliyemchukia baada ya mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 23 kufanya uamuzi mbaya wa kupiga krosi, na kuwapa Man City penati iliyowafanya kwenda mbele kwa mabao 2-0. Mechi nyingi Meridianbet zina odds kubwa. Bonyeza hapa kubeti.

 

Kai Havertz

“Wachezaji wanaounda uti wa mgongo, ni aibu. Hawafanyi chochote. Sijui Kai Havertz anafanya nini. Mason, nakupenda, lakini njoo! Sijui Jorginho anafanya nini uwanjani bado.”

Riyad Mahrez, Phil Foden na Julien Alvarez wote waliungana kuwashtua Chelsea, na kuwasambaratisha kwa mabao ambayo yaliwaacha Blues bila majibu dhidi ya mashambulizi mengi.

Kwa hakika, Chelsea ilifanya majaribio matatu pekee wakati wa mechi hiyo, huku Leboeuf akidai kuwa timu hiyo ya London haikuwa na viongozi wa kuwatia moyo kurejea kwenye mchezo huo.

“Naona wachezaji hawajaamini chochote na hawathibitishi chochote. Walionyesha kutoheshimu mashabiki na Klabu ya Soka ya Chelsea. Nazungumzia wanaoitwa viongozi, si wachezaji wachanga.” Tembelea maduka ya meridianbet kubashiri mubashara mechi zote.

Acha ujumbe