Meneja mpya wa Aston Villa, Unai Emery alisisitiza kwamba lazima achukue kazi hiyo.

Kocha huyo wa zamani wa Arsenal ataanza kazi rasmi Villa Park Novemba 1, mara baada ya kukamilisha kibali cha kufanya kazi, baada ya kukubali kuondoka Villarreal.

Alikuwa ametumia miaka miwili na Nyambizi wa Njano, akishinda Ligi ya Europa mnamo 2021, lakini anaamini kuwa Villa alikuwa na nafasi nzuri sana ya kukataa.

 

Unai Emery Aahidi Kufanya Kazi

Aliuambia mkutano wa mwisho wa waandishi wa habari nchini Hispania: ‘Nimekuwa na miaka miwili na nusu nzuri sana hapa. Nimejisikia nyumbani moyoni, lakini ninabeba taaluma hiyo ndani yangu.

“Sasa nina fursa mpya, kama vile nilipokuja hapa. Nilidhani nilipaswa kuichukulia kama changamoto tofauti ya michezo.

“Ni uamuzi wa kibinafsi na wa kitaalamu. Niliondoka nyumbani nikiwa na umri wa miaka 24 na nilijifungua kwa ulimwengu wa kulipwa wa kandanda pamoja na matokeo yote.’

Emery anajiunga na Villa na klabu hiyo ikiwa nafasi ya 15 kwenye Premier League baada ya kumtimua meneja Steven Gerrard wiki iliyopita.

Emery alikataa kuhamia St James’ Park mwaka jana kwani alitaka kuendelea na safari ya Villarreal ya Ligi ya Mabingwa.

Wachezaji hao wa Hispania walitinga nusu fainali ya shindano hilo kabla ya kutupwa nje na Liverpool ya Jurgen Klopp.

 

Unai Emery Aahidi Kufanya Kazi

Emery anaondoka Villarreal akiwa amewaongoza kumaliza katika nafasi ya saba mfululizo kwenye LaLiga, na kushinda mechi 66 kati ya 132 alizocheza.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa