Ten Hag Aisifu United kwa Kuipasua Nottingham Forest

Erik ten Hag aliwasifu wachezaji wake wa Manchester United baada ya kunyakua ushindi wa 1-0 kwenye uwanja wa Nottingham Forest na kutinga robo fainali ya Kombe la FA.

Ten Hag Aisifu United kwa Kuipasua Nottingham Forest

Bao la kichwa la dakika za lala salama lililofungwa na Casemiro kutoka kwa Bruno Fernandes kwa mkwaju wa faulo liliwafanya Mashetani Wekundu hao kupita hatua ya nane bora, ambapo watacheza na wapinzani wao Liverpool.

Ushindi huo pia ulikuwa njia mwafaka ya kujikwamua kutoka kwa kichapo cha 2-1 Jumamosi iliyopita dhidi ya Fulham kwenye uwanja wa Old Trafford.

Pia meridianbet inatoa michezo ya kasino ya mtandaoni kama vile, Aviator, poker, Roullette, sloti na mingine kibao. Ingia meridianbet na ucheze sasa.

Lakini licha ya shinikizo lililotokana na matokeo hayo ya mshtuko, Ten Hag alikuwa muhimu kuzungumzia uthabiti wa hapo awali wa upande wake ambao walipoteza mara moja tu mnamo 2024.

Ten Hag Aisifu United kwa Kuipasua Nottingham Forest

Kocha huyo Mholanzi mwenye miaka 54, aliambia BBC: “Kila ushindi ni muhimu. Tunachukua saa 24 kisha tunaendelea. Michezo ya ajabu inakuja. Timu hii, walichokionyesha leo ni kizuri. Wanapaswa kuonyesha kila mchezo. Nimeiona miezi michache iliyopita, sio Jumamosi. Tulipata njia ya kushinda. Tulikuwa thabiti. Tulipoteza mara moja mnamo 2024. Tuko thabiti.”

Ten Hag pia alifurahishwa sana na jinsi Casemiro alivyopiga bao la ushindi, huku United wakipiga mashuti saba yaliyolenga lango muda wote wa mchezo.

Hata hivyo, meneja huyo wa United alijua timu yake ilisalimisha nafasi nyingi mno huku Forest ikipiga mashuti 16 peke yake licha ya kuwa na asilimia 39 pekee ya mpira wa kumiliki mpira.

Aliongeza: Ni wakati mzuri zaidi wa kufunga bao mwishoni. Jumamosi tulihisi kushindwa katika dakika za lala salama dhidi ya Fulham. Tulifunga katika dakika sahihi. Kipindi cha pili baada ya dakika tano au sita tulipata mchezo. Kisha tulikuwa kwenye nusu yao na kudhibiti mchezo.

Acha ujumbe