Bruno Fernandes amesema kwamba atatarajia kuhamia kwenye kazi ya ukocha pindi atakapo tundika daruga, na Mreno huyo anatumaini la kuiongoza Manchester United hapo baadaye.

Fernandes na Ndoto ya kuwa Kocha wa Man United

Mchezaji huyo wa miaka 26 ambaye amefanikiwa kucheza vyema katika safu ya kiungo na yupo katika mbio za kushinda taji la Europa League.

Tayari ameweka malengo yake hayo ya muda mrefu na amesema angependa kukaribisha fursa hiyo kwa klabu ya Premier League mara atakapo staafu kucheza soka.

Fernandes alisema wakati wa Maswali na Majibu kwenye tovuti rasmi ya United juu ya azma yake ya kufundisha: “Sasa naona wakati unapita na kuona watoto wakitoka 2000, 2001, 2002, na dada yangu anatoka 2000, kwa hivyo inaleta mkanganyiko kichwani mwangu.

Fernandes na Ndoto ya kuwa Kocha wa Man United

“Ninajaribu kufurahiya mpira wa miguu, unajua. Nadhani nataka kuwa kocha. Kwa kweli, ningependa kuwa mkufunzi.

“Sijui ni timu gani ningependa kusimamia. Kwa kweli, timu kubwa ikiwa nitaweza kuisimamia Manchester United, nitafurahi. Ninaweza kuondoka sasa maneno machache tu ikiwa watu wataona hii, ikiwa mimi ni meneja katika siku zijazo, mashabiki wanaweza kufanya shinikizo kunileta kama kocha!


KWANI MERIDIANBET WANASEMAJE! MKWANJA UPO KWENYE KASINO MPYA YA MINI POWER ROULETTE.

Unawezaje kukosa ubingwa ndani ya kasino hii maridhawa, Nafasi ya kushinda mkwanja ni kwa kila mtu, Meridianbet inakupa nafasi ya kuwa mmoja ya washidi leo, unasubiri nini?

Mini Power Roullete

CHEZA HAPA

13 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa