Mshambuliaji wa timu ya Manchester City Sergio Kun Aguero, ameomba msamaha baada ya kupiga penati mbovu iliyowafanya wakose pointi kwenye mchezo wa Ligi kuu ya England dhidi ya Chelsea Fc

Mchezo huo ulichezwa juzi Jumamosi tarehe 7 Mei, 2021 katika uwanja wa nyumbani wa Manchester City Etihad, na kuchapwa mabao 2-1 na Chelsea. Jambo lililowafanya washindwe kutangazwa kuwa mabingwa wa Ligi kuu ya England.

Jana baada ya Manchester United kushinda dhidi ya Aston Villa umewafanya Manchester City kutotwaa ubingwa huo, hivyo wanakazi ya kusaka ushindi kwenye mechi zao zilizobaki.

Kun Aguero

Nyota wa timu hiyo Kun Aguero amesema:”Napenda kuomba msamaha kwa wachezaji wenzagu, viongozi pamoja na mashabiki wa soka kutokana na kukosa penalti ile.

Yalikuwa ni maamuzi mabaya sana na napenda kuwahakikishia kuwa lawama zote zinanihusu mimi,“.

Kocha Mkuu wa timu hiyo ya Manchester City, Pep Guardiola amesema kuwa alimuambia nyota huyo awe makini hivyo hawezi kujua ni jambo gani ambalo lilimkuta.


Pesa Ipo Hapa Katika Kasino ya Lucky Lucky.

Hii ndiyo burudani yenye ushindi! Ingia kwenye kasino ya Meridianbet kufukuzia ushindi huu. Cheza sasa Lucky Lucky na uwe moja ya washindi na Mabingwa.

kun aguero, Kun Aguero Aomba Msamaha kwa Kukosa Penati, Meridianbet

CHEZA HAPA

7 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa