Manny Pacquiao alichapisha post kwenye akaunti yake ya Instagram siku ya Ijumaa akisema kwamba ana mpango wa kupigana na bingwa wa uzani wa uzito wa IBF / WBC Errol Spence Jr mwezi Agosti 21.

Manny Pacquiao Kuzichapa na Spence Mwezi Agosti

Manny Pacquiao, nguli wa ndondi anarudi ulingoni kwa pambano lake la kwanza baada ya miaka miwili kuwa nje ya mchezo huo.

Atakabiliana na WBC na IBF welterweight Errol Spence Jr. huko Las Vegas Pacquiao alitangaza. Hafla ya kulipwa kwa kila mtu iliyo na umri wa miaka 42 na bora wa pauni 147 ulimwenguni itatangazwa kwenye PBC kwenye FOX PPV.

Kulikuwa na uvumi juu ya miezi michache iliyopita kwamba Pacquiao alitaka kupigana tena, na hadithi ya ndondi ilikuwa na makubaliano yaliyoripotiwa na Terence Crawford kwa pambano la Juni 5 huko Abu Dhabi.

Mkurugenzi Mtendaji wa Cheo cha Juu Bob Arum alimwambia Dan Rafael wa BoxingScene.com mwezi uliopita kuwa mpango huo ulivunjika kwa sababu pesa hazikutekelezwa na tarehe ya mwisho iliyopangwa.

Manny Pacquiao Kuzichapa na Spence Mwezi Agosti

“Angalia, nini kilitupata huko Abu Dhabi ni kwamba tulikuwa tumesaini mikataba na kila kitu na walitakiwa kuweka pesa,” Arum alisema. “Kweli, nimekuwa nikisubiri pesa kwa wiki mbili. Hakuna mtu aliyeweka pesa hizo baada ya kuahidi watataka.”


UNAWEZA KUWA MILIONEA WAKATI WOWOTE!

Zungusha na ushinde mkwanja wako papo hapo baada ya mzunguko kukamilika. Ni kugusa tu 🤑.

kane, Kane Aweka Wazi Maazimio Yake Kucheza UEFA., MeridianbetBASHIRI SASA

2 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa