Mwamuzi wa Uholanzi, Danny Makkelie ameomba msamaha kwa Cristiano Ronaldo na Ureno baada ya kukataa bao la mshambuliaji huyo dhidi ya Serbia.

Mwamuzi Aomba Radhi kwa Kukataa Goli la Ronaldo

Ureno ililazimishwa sare ya 2-2 katika pambano lao la kufuzu Kombe la Dunia 2022 baada ya Ronaldo goli lake kukataliwa na maafisa wa mechi.

Baada ya kurudiwa ilionyesha kwamba shuti la mshambuliaji huyo wa Juventus lilikuwa limevuka mstari kabla Aleksandar Mitrovic kuweza kuufuta mpira, lakini Makkelie aliruhusu mpira kuendelea baada ya kushauriana na wasaidizi wake, ambaye sasa amekiri kuwa ulikuwa ni uamuzi mbaya.

“Kulingana na sera za FIFA, ninachoweza kusema ni kwamba niliomba msamaha kwa kocha wa timu ya taifa ya Ureno, Fernando Santos, kwa kile kilichotokea,” Makkelie aliliambia chapisho la Ureno A Bola. “Kama timu ya waamuzi, kila wakati tunafanya bidii kufanya maamuzi mazuri. Tunapokuwa kwenye habari kwa njia hii, haitufurahishi hata kidogo.”

Ronaldo alikasirika baada ya kuona bao lake limekataliwa, baada ya kumalizia pasi ya Nuno Mendes iliyoingia langoni kabisa.

Mwamuzi Aomba Radhi kwa Kukataa Goli la Ronaldo

Bado kulikuwa na sekunde chache zilizobaki kucheza baada ya tukio la kukataliwa, lakini nahodha huyo wa Ureno alikataa kuendelea baada ya kujadiliana tena na mchezaji huyo.

Ronaldo alitupa kitambaa chake chini, na akaelezea majibu yake kwenye mitandao yake ya kijamii baada ya mchezo.

“Daima ninatoa na nitatoa kila kitu kwa nchi yangu, hiyo haitabadilika kamwe,” alisema kwenye Instagram. “Lakini kuna nyakati ngumu kushughulika nazo, haswa wakati tunahisi kuwa taifa zima linaumizwa.”


UNAWEZAJE KUKOSA KASINO YA BREAK AWAY LUCKY WILDS INAYOKUPA NAFASI YA USHINDI MURUA.

Break Away Lucky Wilds ni moja ya Sloti pendwa katika kasino za #meridianbet inayokupa mara 11,000X ya dau lako, unayo nafasi ya kuwa milionea unasubiri nini?

Ronaldo, Mwamuzi Aomba Radhi kwa Kukataa Goli la Ronaldo, Meridianbet

CHEZA HAPA

8 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa