Kocha Mkuu wa Yanga SC, Nesreddine Nabi amesema safari yao ndiyo kwanza imeanza  licha ya kufungwa 1-0 na Azam mchezo wa Ligi Kuu Bara Jumapili.

Nabi: Mambo Mazuri Yanakuja Yanga, Safari Ndiyo Imeanza.

Prince Dube alifunga bao pekee lililopunguza ukali wa Nabi katika mchezo wake wa kwanza mtaa wa Jangwani.

Kocha huyo mpya amekiri walifanya makosa lakini wako tayari kuwasahihisha kwenda mbele anapoanza safari yake na rekodi ya mabingwa wa Tanzania.

“Kwenye mpira wa miguu, hakuna mshindi anayetoka nje au bao linalopatikana bila makosa kufanywa na mpinzani. Nilichukua dakika 16 kuwaelezea wachezaji kwanini wanahitaji kusahau kile kilichotokea kwenye michezo iliyopita na kuzingatia. “Nabi aliliambia Mwanaspoti.

“Hata benchi la ufundi liliumia kwa kupoteza mchezo wa kwanza lakini hii ni safari na tumeanza tu bora. Tunaelewa ni nani aliyefanya makosa na tuko tayari kuyasahihisha. Ndio maana mimi na makocha wangu tuko hapa  kusahihisha makosa yaliyotokea.

“Nimewaruhusu wachezaji kupumzika na kuzingatia michezo inayokuja.”

Yanga watakutana na Tanzania Prisons siku leo Ijumaa katika mchezo wa Kombe la Ngao na kocha huyo wa Tunisia anaamini wamewasoma wapinzani vizuri ili kupata ushindi kwenye Uwanja wa Nelson Mandela huko Sumbawanga.

“Tumekuwa tukitathmini nguvu zao, tumejifunza mambo kadhaa na tunaenda kufanyia kazi jinsi ya kukabiliana nayo. Natumai mambo yatabadilika kwetu,” aliongeza kocha huyo.


KWANI MERIDIANBET WANASEMAJE! MKWANJA UPO KWENYE KASINO MPYA YA MINI POWER ROULETTE.

Unawezaje kukosa ubingwa ndani ya kasino hii maridhawa, Nafasi ya kushinda mkwanja ni kwa kila mtu, Meridianbet inakupa nafasi ya kuwa mmoja ya washidi leo, unasubiri nini?

Mini Power Roullete

CHEZA HAPA

12 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa