Skauti wa Chelsea, Piet de Visser amefichua kwamba Chelsea walikuwa na nia ya kumpata Antony, kwani ana “sumu mgongoni“, lakini waliachwa mikono mitupu.
  • The Blues walikuwa na hamu katika 2020
  • Mbrazil huyo alielekea Ajax
  • Sasa yuko Uingereza huko Old Trafford-Manchester

Piet de Visser:Chelsea Walimhitaji Anthony

Mshambuliaji huyo wa Brazil kwa sasa yuko katika soka ya Uingereza, baada ya kujiunga na Manchester United kwa mkataba wa thamani ya hadi Paundi Milioni 85 ($98m) wakati wa dirisha la usajili la majira ya kiangazi, lakini amekuwa akihusishwa kutaka kusajiliwa na timu nyingi za EPL.

De Visser, ambaye amesaidia kuleta nyota wa Amerika Kusini kama mshindi wa Kombe la Dunia Ronaldo kwenye soka la Ulaya, alibainisha uwezo wa Antony alipokuwa Sao Paulo, lakini alimwona akiitumia Ajax ya Uholanzi kama hatua yake ya kujiunga na Manchester.

Piet de Visser:Chelsea Walimhitaji Anthony

De Visser alimwambia Voetbal Nieuws wa Chelsea aliyemkosa Antony mnamo 2020:

“Pamoja na Hans van der Zee ambaye ni skauti mkuu wa zamani wa Ajax, tulimwona kwa mara ya kwanza katika safu ya vijana ya Brazil na sote tulivutiwa naye. Hiyo ilikuwa miaka michache iliyopita, kabla tu ya kwenda Ajax. Nilidhani alipaswa kuchukua hatua ya kati kisha Hans akapendekeza Ajax. Na kisha tungemchukua moja kwa moja kutoka Ajax.

“Hatukuweza kumpata, ningemtaka. Ni kijana mwenye sumu mgongoni mwake”.

Antony alitumia miaka miwili yenye tija huko Amsterdam, akifunga mabao 25 ​​kwenye mechi 82 alizocheza huku Ajax ikikusanya mataji mfululizo ya Eredivisie.

Piet de Visser:Chelsea Walimhitaji Anthony

Tayari ameshacheza kwenye Epl akiwa na Manchester Utd, akiwa na bao moja alilofunga dhidi ya Arsenal, na ni mmoja ya mchezaji anayefanya Cristiano Ronaldo kukaa benchi Old Trafford.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa