AGUERO: Sheria kali za Pep Guardiola kuhusu utimamu wa mwili mara moja zilimfanya Sergio Aguero kuchukuliwa kuwa ‘mnene’ sana kuichezea Manchester City.

Mshambuliaji huyo wa zamani wa City alijadili wakati wake kwenye Ligi Kuu kwenye kipindi maarufu cha televisheni cha El Chiringuito.

 

Aguero: Aliniacha kwa Kuongezeka Unene

Guardiola amepata mafanikio tele katika klabu ya Manchester City na sehemu ya hayo ni kutokana na matakwa yake yasiyobadilika, mojawapo ikiwa ni kikomo cha uzani atakachoruhusu wachezaji wake kufikia.

“Ikiwa uzito wako unaofaa ni 79-80kg na ungekuwa na kilo 80 na gramu 100 ungetozwa faini na huchezi,” Aguero alisema.

“Lakini inaweza kutokea! Unakutana na kuku kidogo kwa mfano basi utakuwa umezidi gramu 50!”

Lakini ni kweli Guardiola alimfukuza Aguero, ambaye aliondoka Man City akiwa amefunga mabao 184 kwenye Premier League, hadi kwenye benchi zaidi ya gramu 100?

“Sawa msimu wa kwanza tulikuwa kati ya nne na tatu na akasema ‘Nilikuacha kwa sababu ulinenepa wiki hii’. Na ningesema nini? Alikuwa sahihi… mambo haya yanatokea.

“Alisema kwa njia nzuri. Na kwa wakati huu sikuwa na imani yake. Lakini siku zote nilikuwa naheshimu sana makocha…”

 

Aguero: Aliniacha kwa Kuongezeka Unene

Aguero na Guardiola hawakuonekana kuonana macho kwa macho katika mtindo wa uchezaji ambao wote walikuwa wakitafuta kuukubali uwanjani. Wakati meneja wa Kikatalani alipowasili kwa mara ya kwanza, kubadilisha jinsi Aguero alivyowakaba mabeki ilikuwa muhimu katika mipango yake.

“Nilipofika, Guardiola aliniomba niwakabe sana walinzi wa kati, halafu sikuwa na pumzi ya kutosha kushambulia,” aliongeza.

“Sikuwa na mazoea ya kushinikiza (press) lakini Guardiola alinifundisha jinsi ya kufanya hivyo.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa