Harry Maguire ambaye ambaye yupo kwenye presha kubwa kutokana na kiwango chake, amepata mtetezi nyota wa Italia Giorgio Chiellini, ambaye anaamini mengi sana yanatarajiwa kutoka kwa beki huyo wa Uingereza.

 

Chiellini:Namuonea Huruma Maguire.

Beki huyo amepoteza nafasi yake kwenye safu ya ulinzi ya Manchester United baada ya kuhangaika mapema msimu huu, huku kocha Erik ten Hag akimnyakua nahodha wake ili kuunda ushirikiano kati ya Raphael Varane na Lisandro Martinez.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 29, ambaye mara kwa mara analengwa na mashabiki, anaaminiwa na kocha wa Uingereza Gareth Southgate na alijumuishwa kwenye kikosi cha Uingereza licha ya kupoteza nafasi yake United.

 

Chiellini:Namuonea Huruma Maguire.

Naye beki mkongwe Chiellini, ambaye alistaafu soka la kimataifa baada ya mechi ya majira ya kiangazi ya Finalissima dhidi ya Argentina, ameoneshwa kuhuzunishwa na wakati mgumu anaopitia mchezaji huyo.

“Nina huzuni kwa hali ya Harry kwa sababu ni mchezaji mzuri,” Chiellini aliiambia The Times.

 

Chiellini:Namuonea Huruma Maguire.

“Wanahitaji sana kutoka kwake. Kwa sababu tu walimlipa paundi milioni 80, ni lazima awe bora zaidi duniani kila mechi? Sio sawa.”

“Thamani ya soko inategemea vipengele vingi ambavyo huwezi kudhibiti. Sio kosa lako.”

“Yeye na [John] Stones ni wawili wawili wazuri. Sawa, Maguire labda si Rio Ferdinand lakini anatosha.”

 

Chiellini:Namuonea Huruma Maguire.

“Kwa hali hii haisaidii [Uingereza] kufanya vyema zaidi. Ikiwa unataka kushinda Kombe la Dunia, haiwezekani kufanya hivyo kwa matatizo fulani katika wachezaji muhimu, na kwa hakika Maguire ni mmoja wa wachezaji muhimu katika timu.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa