Jack Grealish ameendeleza mzozo wake na Graeme Souness, kwa kudai wanasoka wanaojibu maoni ya wachambuzi wanashutumiwa isivyo haki kwa kushindwa kustahimili ukosoaji huo.

Nyota huyo wa Uingereza na Manchester City alitajwa kuwa mchezaji ‘mzuri, si mzuri’ na mchezaji huyo wa zamani wa kimataifa wa Scotland ambaye kwa sasa ni mchambuzi wa Sky Sports na talkSPORT, na mwandishi wa gazeti la Daily Mail  mwezi uliopita.

Na sasa Grealish ameendeleza mabishano yao yanayoendelea katika mahojiano na gazeti la Ufaransa L’Equipe.

 

Grealish Awajibu Wachambuzi Wanaombeza

“Mara nyingi ninahisi kama ninafanya vitu sawa na wachezaji wengine, lakini watu wanazungumza juu yao kwa sababu ni mimi ninafanya,” alisema.

“Hivyo ndivyo nilivyosema kuhusiana na Souness, huwa ana kitu cha kusema kunihusu. Na akajibu kwa kusema siwezi kuchukua upinzani.

“Leo, sisi, wanasoka, ikiwa tunajiruhusu kujibu kitu kilichosemwa kutuhusu, tunaonyeshwa kama sisi ni watu ambao hawawezi kustahimili kukosolewa.

 

Grealish Awajibu Wachambuzi Wanaombeza
Jack Grealish

“Wakati mwingine nataka kuwaambia [wadadisi wa mambo nchini Uingereza], “Niacheni kidogo na zingatia mtu mwingine” ili niweze kuzingatia mchezo wangu. Kwa sababu daima kuna kelele hii karibu yangu.’

Akizungumza kwenye talkSPORT mwezi Septemba, Souness alieleza Grealish, ambaye wakati huo alifunga mara tano pekee na kutoa pasi tatu za mabao tangu uhamisho wake wa paundi milioni 100 kutoka Aston Villa, haujaimarika City.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa