Harry Kane amesisitiza kuwa hakuna sababu ya mashabiki kuwa na hofu kufuatia mwenendo mbaya wa Timu ya Uingereza.

Timu ya Uingereza ilishuka daraja katika michuano ya UEFA Nations League baada ya kichapo cha bao 1-0 kutoka kwa Italia kwenye Uwanja wa San Siro na hivyo kuhitimisha hatima yao.

 

Harry Kane Awatoa Hofu Mashabiki wa England

Kwa hali ilivyo, kikosi cha Gareth Southgate kimevuna pointi mbili pekee kutoka kwa mechi tano hadi sasa, huku pambano pekee la Wembley dhidi ya Ujerumani likiwa linafuatia.

Wakati matokeo katika Ligi ya Mataifa yamekuwa duni, mashabiki wanasubiri kwa hamu kubwa kwenye Kombe la Dunia nchini Qatar msimu huu wa baridi. Ingawa Kane anakiri kwamba England haikuwa nzuri vya kutosha, nyota huyo wa Tottenham anaamini kwamba kiwango chao kinapaswa kuwekwa katika muktadha na Kombe la Dunia ambapo wanahitaji kujidhihirisha.

 

Harry Kane Awatoa Hofu Mashabiki wa England

Alisema: “Hatuna hofu. Kwa kweli, ninaelewa kufadhaika kwa mashabiki.

“Nilikuwa shabiki wa Uingereza na bado ni shabiki wa England iwe ninacheza au la. Ninaielewa. Lakini hatimaye tutahukumiwa kwa kile kitakachotokea Novemba. Ikiwa tutakuwa na mchuano wenye mafanikio sina uhakika watu watakuwa na wasiwasi kuhusu uchawi tuliokuwa nao wakati wa kiangazi na hiyo ndiyo msingi.”

 

Harry Kane Awatoa Hofu Mashabiki wa England
Nahodha wa Timu ya Taifa ya England- Harry Kane

“Tunajua matokeo hayajakuwa vile tulivyotaka, kama kikundi, tunajua tunachohusu na tutapambana katika kipindi hiki kigumu. Nyumba kamili huko Wembley dhidi ya Ujerumani itakuwa maandalizi mazuri ya Kombe la Dunia.” Alisema Kane

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa