Jurgen Klopp amesisitiza Liverpool haitatumia majeraha kama kisingizio, amesema hadhi ya kilabu inamaanisha bado wanatarajiwa kushinda.

Liverpool wamekumbwa na idadi kubwa ya majeruhi tangu msimu Uanze, lakini wanashika nafasi ya pili kwenye msimamo Ligi ya Premia na wamefika hatua ya 16 bora kwenye Champions League.

Klopp: Majeraha Isiwe Sababu ya Kufanya Vibaya.
Kocha Jurgen Klopp akiwa na wachezaji wa Liverpool wakati wa mazoezi.

Ili kuongeza nguvu, Trent Alexander-Arnold na Naby Keita walirudi mazoezini Ijumaa, siku mbili kabla ya mabingwa hao kuwakaribisha Wolves katika dimba la Anfield.

Klopp alisema hakukuwa na kisingizio kwa Liverpool, akielezea matarajio ya kilabu licha ya majeruhi wengi.

“Yeyote anayepatikana, sisi bado ni Liverpool. Hivyo Ndivyo tunavyoiona. Inamaanisha tunataka kushinda michezo,” meneja huyo wa Liverpool aliwaambia waandishi wa habari.

“Kwa kweli, nadhani watu wengi wanafikiria tunapaswa kushinda mchezo. Unaweza kuona kwamba unapozungumza kabla ya mchezo, au baada ya mchezo, watu hawazungumzii kuhusu [ni nani anayepatikana] – hapatikani, hapatikani, ndio, ndio, hapana – hakuna mtu atakuruhusu utumie hali kama kisingizio. Na sisi hatuna kisingizio.

“Hali ni ngumu, asilimia 100, lakini tuko kwenye siku ya mechi – tuko wapi, tisa, 10 tunakuja? Sina hakika.

Liverpool iko kwenye nafasi ya pili katika historia ya kutofungwa katika mechi nyingi katika ligi ya Uingereza (michezo 64) kabla ya kuwakaribisha Wolves.

Lakini, wameshuka kwa kupoteza alama zaidi kutoka kwa nafasi za kushinda msimu huu (sita) kuliko walivyofanya katika msimu nzima uliyopita (tano).

Klopp, ambaye amekuwa akikosoa Ligi Kuu ya Uingereza juu ya kukataa kwake kuidhinisha sub tano, anaamini kipindi kigumu cha kumaliza mwaka na kuanza 2021 ataziona timu nyingi zaidi zikikabiliwa na wasiwasi wa kuumia.


FURAHIA MUZIKI MTANDAONI HUKU UKITENGEZA MKWANJA!!

Mchezo wa Astro Legend unakupatia burudani ya muziki kupitia kasino ya mtandaoni ya Meridianbet. Utaburudika huku ukiendelea kutengeza mkwanja mrefu, jiunge sasa na uwe miongoni mwa mabingwa!!

Klopp, Klopp: Majeraha Isiwe Sababu ya Kufanya Vibaya., Meridianbet

INGIA MCHEZONI

23 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa