Harry Maguire ametetea uteuzi wake kwa kikosi cha Uingereza wakati wa kipigo chao cha 1-0 kutoka kwa Italia, ambacho kiliwafanya washushwe kwenye nafasi ya juu ya Ligi ya Mataifa.

Huo ulikuwa ni mchezo wa tatu kwa Uingereza kupoteza katika mechi tano, huku Giacomo Raspadori akipachika mpira wavuni dakika ya 68 kwenye Uwanja wa San Siro mjini Milan.

 

Maguire Azidi Kupondwa

Lakini kinachotia wasiwasi zaidi kwa kocha Southgate, timu yake sasa imecheza mechi tano za mashindano bila ushindi na haijafunga bao katika michezo sawa na dakika 450.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 29 aliungwa mkono na kocha Gareth Southgate, lakini nafasi yake kwenye kikosi cha kwanza imeanza kuchunguzwa baada ya kutoichezea United kwa muda wa wiki sita, akiwa nyuma ya Raphael Varane na Lisandro Martinez.

Nahodha huyo wa Mashetani Wekundu, hata hivyo, anasisitiza kuwa yuko tayari kucheza wakati wowote atakapoitwa licha ya kupoteza nafasi yake chini ya Erik ten Hag katika ngazi ya klabu.

 

Maguire Azidi Kupondwa

Maguire aliiambia talkSPORT: ‘Niko vizuri, niko tayari kucheza, ninahisi niko sawa na safi. Kwenye fomu yangu, sijui ni nini kimesemwa, sijasoma juu yake.
“Nilitoka nyuma ya mechi tatu chanya nikiwa na England katika majira ya joto, na kabla ya msimu mzuri, nilijisikia vizuri sana.

“Ni wazi, kocha (Erik ten Hag) aliamua kuniacha kwenye mchezo, na timu imekuwa ikishinda tangu wakati huo.

 

Maguire Azidi Kupondwa

“Ninafanya kazi kwa bidii kwenye uwanja wa mazoezi ili kuhakikisha kuwa niko tayari wakati nafasi yangu itakapokuja. Hiyo ndiyo yote ninaweza kufanya kujaribu na kusaidia timu.

“Siangalii mtu mwingine yeyote na kile ambacho watu wanasema, nadhani kama watu wanaweza kutengeneza hadithi kunihusu, mimi ni nahodha wa Manchester United, italeta habari kubwa.

Kwa hivyo, hiyo ndiyo sababu wanafanya hivyo, wanapenda kugusia, na mambo kama hayo, lakini niliingia kwenye Euro baada ya jeraha la wiki nane, na sikucheza mchezo mmoja, na nikaingia kwenye timu ya mashindano.” Alisema Maguire.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa