Samatta Anatesti Mitambo, Aweka Moja Kambani.

Mshambuliaji wa Aston Villa, Mtanzania Mbwana Samatta jana aliifungia timu yake bao pekee katika sare ya 1-1 waliyoipata katika Mchezo wa kirafiki dhidi ya Bristol City inayojiandaa kushiriki Ligi Daraja la Kwanza nchini England EFL Championship 2020/21.

Mchezo huo ambao Aston Villa wameutumia kama sehemu ya maandalizi ya kuelekea kuanza kwa msimu wa EPL 2020/21 ulichezwa kwa dakika 120 (60 kipindi cha kwanza na 60 kipindi cha pili) bila uwepo wa mashabiki.Bao la Bristol lilifungwa na Jamie Paterson.

Samatta mwenye umri wa miaka 27 alisajiliwa na klabu ya Aston Villa mwezi Januari akitokea klabu ya Genk amefunga goli 1 katika Premier League kwenye michezo 14 aliyocheza, pia kulikuwa na tetesi kwamba Villa wanampango wa kumtoa kwa mkopo mchezaji huyo kwenda klabu ya Fenerbahce ya nchini Uturuki.

Hiyo ilikuwa ni mechi ya kwanza kwa Villa tangu walipo kwenda sare na West Ham United mwezi Julai.

Kikosi cha kwanza kimekuwa kikijiandaa kambini na msimu mpya wa Primier League zaidi ya wiki moja sasa na Dean Holden amecheza mchezo wa kwanza kujipima kabla msimu haujaanza.


 

Beti Mbio za Mbwa Mubashara

Hii ni rahisi zaidi! Hapa USHINDI unaupata kwa kuchagua mbwa anayeshinda mbio na machaguo mengine yenye odds tamu.

Cheza Hapa

42 Komentara

    Samatta mpambanaji anajituma kiraha idara mzee wakutikisa nyavu namuerewa Samatta anajua

    Jibu

    Mbwana samatta ni mchezaji mzuri sana kama watampa nafasi zaidi mana tunaona katika michezo ambayo ana cheza huwa unakuwa kama ya ubaguzi sana kupata nafasi ya kuwa na mpira katika kujituma kwake kama ingekuwa wachezaji wanashirikiana vya kutosha nafikiri angekuwa mtanzania wa kwanza mwenye uwezo wa juu wa kufunga magoli mengi katika timu yake ya Aston villa pongezi sana samatta

    Jibu

    Samata ajawahi kukosea

    Jibu

    Safi sana Samatta

    Jibu

    Ni kijana Mairi na fundi wa mpira ya paswa wao waambiee hilo na kuwa naye Bega kw Bega wataona faida yake kijana samata!

    Jibu

    Mwanzo mzuri kwa Samatta tunaomba msimu ukianza aendeleze makali haya

    Jibu

    Samatta anatakiwa sasa pia aanze kuwa na mtanzamo mwengn wa kuhama kuchezea timu kubwa

    Jibu

    Yupo vzur Sana samatta tunaomba awndeleet vema msimu ujao.

    Jibu

    Mwanzo mzuri kwa Samantha

    Jibu

    Pongez kwake sama goal champion boi

    Jibu

    Wakati Aston Villa ina mnunua alitarajiwa kuleta mchango mkubwa na kuinusuru timu isishuke daraja. Ni kweli timu haijashuka daraja kwa kubahatisha mno#meridianbettz

    Jibu

    Maswala ya mikopo haya tuyategemee sana

    Jibu

    Ni dalili ya kuonyesha kwamba yupo fiti pindi msimu utakapoanza

    Jibu

    Mwanzo mzuri wa samatta namkubali sana#Meridianbettz

    Jibu

    Samatta Yuko vizuri sana@meridianbettz

    Jibu

    Hongera sana mbwana samata endelea kupeperusha bendera ya TANZANIA

    Jibu

    Samatta yupo vizuri sana akiwa uwanjani hataki masihara

    Jibu

    Namkubali sana mbwana samatta#meridianbettz

    Jibu

    Uyo ndo samagoal…

    Jibu

    Samata mtu makini sana mzee wa kuchezs na nyavu samagoal

    Jibu

    Waoooo pongezi kwako samatta

    Jibu

    Safi sana samata

    Jibu

    Samata hana jua sana mpila ila kuna ubaguzi kidogo unafanyika pale aston villa yani kama wanampa nafasi naimani kuna mengi mazuri kutoka kwake watayapata

    Jibu

    Mambo yameaza vizur samatta wetu!!

    Jibu

    Naiman msim ujao samatta atakua kweny fom

    Jibu

    Safi samatta

    Jibu

    Kwa sasa yuko vizuri.

    Jibu

    Mungu amsaidie aitangaze Tanzania yetu

    Jibu

    Saf San samatta

    Jibu

    Hongera Sana samata

    Jibu

    Namkubar Sana

    Jibu

    Samatta anatakiwa sasa pia aanze kuwa na mtanzamo mwengn wa kuhama kuchezea timu kubwa

    Jibu

    Vizuri

    Jibu

    Samatta Kesha anza kuzoea Mazingira atatupia sana tu msimu ujao#Meridianbettz

    Jibu

    samatta yupo vizuri sana katika mpira na anajituma sana nina imani katika msimu ujao akipewa ushirikiano wa kutosha ataweza uonesha maajabu yake zaidi

    Jibu

    hizi dalili zinaonyesha yupo vizuri msimu ujao

    Jibu

    Samatta amekuwa mfano wa kuigwa kwa wengi

    Jibu

    Tunaimani naye msim ujao.

    Jibu

    Yuko vzur

    Jibu

    Samatta hakoseagi fundiii!!!

    Jibu

    Mwanzo mzur kwake tunatengemea mengi maxur

    Jibu

    Yupo vzr

    Jibu

Acha ujumbe