MSHAMBULIAJI Heung-min Son hana hofu tena baada ya kukiri kuhisi kama alikuwa akiwakatisha tamaa wachezaji wenzake wa Tottenham.

Mshambuliaji huyo wa Spurs amekuwa na msimu mbaya kutokana na kiwango chake bora kushindwa kuonekana, na hivyo kuwa na asisti moja tu kwenye michezo iliyopita.

Son:Niliwakatisha Tamaa Wachezaji Wenzangu na Mashabiki

Akiwa hana kiwango kizuri, Antonio Conte alichukua uamuzi wa kijasiri wa kumtoa mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 30 kutoka kwenye kikosi chake cha kwanza kwenye mchezo dhidi ya Leicester.

Akitokea benchi baada ya dakika 59, Son alifunga hat-trick na kuiwezesha Spurs kuibuka na ushindi wa mabao 6-2 dhidi ya Foxes, na kuwaweka kileleni pamoja na Man City wakiwa na alama 17 katika mechi saba.

Kumuweka benchi Son ilikuwa ni hatua ya ujasiri kutoka kwa kocha wa Italia ambaye alipendekeza kwa urahisi kwamba anaweza kufanya hivyo mara nyingi zaidi.

Son:Niliwakatisha Tamaa Wachezaji Wenzangu na Mashabiki

Akizungumzia hat-trick ya Son, Conte aliiambia Sky Sports: “Nina furaha sana kwa Son leo.

“Unajua ninachofikiria kuhusu mchezaji huyo. Nilimwambia ikiwa utafunga mabao matatu ndani ya dakika 30 ‘labda tunaweza kurudia jaribio hili’, lakini nilikuwa natania.

“Nina bahati, nina kundi la wachezaji wazuri, ambao ni watu wazuri sana. Tunapaswa kuanza kufikiria kwa njia tofauti ikiwa tutapiga hatua inayofuata.

Son:Niliwakatisha Tamaa Wachezaji Wenzangu na Mashabiki

Conte aliongeza: “Kuwa na mchezaji wa kiwango cha Son kwenye benchi kunamaanisha kuwa kwa muda mfupi naweza kubadili mchezo na pia kwa mzunguko wa nyuma leo na alipoingia Bissouma alitupa nguvu na nguvu nyingi na nadhani. hii ndiyo njia sahihi kwetu”.

“Kuna michezo 12 mfululizo baada ya mapumziko ya kimataifa na wachezaji wote watahusika.”

Kwa upande wa mshambuliaji huyo, afueni ilikuwa wazi alipozungumza na Sky Sports baada ya mechi kwenye Uwanja wa Tottenham Hotspur.

Alisema: “Ilikuwa wakati mgumu na nilichanganyikiwa sana kusema ukweli. Bila shaka ni malengo pia, lakini ndivyo nilivyocheza. Ningeweza kufanya vizuri zaidi kuliko nilivyofanya.

“Mechi chache zilizopita na mwanzo wa msimu… nilisikitishwa. Kwa kweli timu ilikuwa ikifanya vizuri sana, lakini binafsi sikuwa na furaha.”

Aliongeza: “Ninapata hisia kuwa mkweli. Siku zote nilihisi kama nilikatisha tamaa timu na nilikatisha tamaa umati.

“Hata nisipofunga bao, walikuwa wakiniunga mkono kila mara.

Kwa vilabu kwenye Ligi Kuu ya Uingereza, huenda urejeo wa Son kwenye ubora wake ni habari mbaya.

Msimu uliopita alimaliza akiwa mfungaji bora wa ligi hiyo akiwa amefunga mabao 23 na kutoa pasi tisa za mabao, nyota huyo wa Korea Kusini atakuwa na matumaini ya kufunga zaidi baada ya mapumziko ya mechi za kimataifa.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa