Southgate Ajilaumu Kutotimiza Ndoto ya Utotoni

Boss wa timu ya taifa ya Uingereza Gareth Southgate anajutia kushindwa kutimiza ndoto yake ya utotoni ya kuichezea klabu ya Manchester Uinited.

Meneja huyu wa Uingereza amecheza mechi zaidi ya 400 kwenye Ligi Kuu ya Uingereza akiwa na klabu za Crystal Palace, Aston Villa na Middlesbrough. Pia amecheza mechi 57 za timu ya Taifa Uingereza.

Gareth Southgate amebainisha kuwa anajutia kutotimiza kutotimiza ndoto zake za tangia alipokuwa mtoto za kuichezea klabu ya Manchester United.

Gareth Southgate
Gareth Southgate

Tangia alipokuwa mtoto, bosi huyu alikuwa na mpango wa kuichezea klabu ya Man United katika soka lake la kulipwa. Hii ilikuwa ni moja kati ya ndoto zake mbili, nyingine ikiwa ni kuitumikia timu ya taifa, ndoto ambayo amefanikiwa.

Katika kufurahia kuichezea timu ya taifa, anasema mechi yake ya kwanza na timu ya taifa ya Uingereza ulikuwa ni wakati ambao hataweza kuusahau katika soka.

“Nilikuwa na malengo mawili. Nilitaka kuichezea Uingereza na Manchester United. Sikupata nafasi ya kuwachezea Manchester United, ni lengo moja kati ya mawili sio mbaya sana.”

-Gareth Southgate”

 


Ingia hapasasa kujumuika na kushinda Casino ya Meridianbet

 

 

63 Komentara

    Jamani ndo basi tena #Meridianbettz

    Jibu

    Sio kila unachipanga razima kitimie

    Jibu

    Majuto ni mjukuu

    Jibu

    Ndio basi tena

    Jibu

    Ametuonyesha mapenzi yake kwa Man Utd. Kwa sasa aweke bidii kwenye timu ya Taifa kuna vipaji vingi sana kuliko wakati mwingine wowote. Mashabiki wanataka kuona matokeo#meridianbettz

    Jibu

    asijari tutampa heshima siku moja ya kuwa sehemu ya klabu

    Jibu

    Jamani usijilaumu sana#meridianbettz

    Jibu

    ila sio shukuru umetimiza ndoto ya kuchezea timu ya taifa. maana uwenda ungechezea Manchester. ungekosa ya taifa yote yote ni sawa.

    Jibu

    Ndiyo hivyo inabidi ajue siokila Lengo lazima litimie

    Jibu

    Duu! Hapo ndio basi tena

    Jibu

    Bado muda haujaisha apambanie ndoto zake

    Jibu

    Ulipoteza

    Jibu

    Usijali kama ilipangwa hizo ndoto zitatimia tuu

    Jibu

    Alikuwa uwezo jamaa Ndio maana hajatimiza ndoto zake

    Jibu

    Asijali tutampa heshima siku moja#meridianbettz

    Jibu

    Jamani ndio Basi Tena mliushaenda miaka ishapita aiwez kujiludia tena

    Jibu

    Pole.

    Jibu

    Mashabiki wanataka kuona matokeo#meridianbettz

    Jibu

    Kawaida sio kila mtu hutimiza kila ndoto alizokuwa nazo katika maisha

    Jibu

    halikupangwa litimie Kama lingekua limepangwa ungetimiza ndoto zako

    Jibu

    Sio kila ndoto lazima itimie

    Jibu

    Mwee pole yake

    Jibu

    Mashabiki wanataka kuona matokeo

    Jibu

    Duu ingekua safi sana hyo moja ya club kubwa dunian na nchi uingereza ila sio mbaya sana ndoto moja wapo katimiza ya kuichezea timu ya taifa

    Jibu

    Mshika mawili moja umporonyoka unaona sasa kilicho mtokea garrth southgate alitaka ndoto zake mbili zitimie kitu ambacho hakukitimia sio mbaya kati ya ndoto mbili katimiza moja ya kuichezea timu yake ya taifa ya uingereza na kuwa boss wa timu wa uingereza safii kabisa

    Jibu

    Garrett South gate asikate tamaa kabisah kwani siku zote majuto ni mjukuu hivyo basi hana nafasi nyengine tena ya kuendeleza kuchukua ubingwa

    Jibu

    Duh kweli sio kila ndoto lazima itimie

    Jibu

    Asante kw taarifa.. Nilikuwa sifahamu kamA kocha Southgate ilikuwa na ndo za kucheza man utd #meridianbettz

    Jibu

    Sio mbaya hata huko alipo ameweza kutimiza ndoto zake saiz km bado anaipenda man u awe muwekezaji tu

    Jibu

    Ajitahidi akizaliwa mara ya pili aitimize

    Jibu

    Maoni:Gareth Southgate asijute sn sio kila ndoto lazima itimie aendelee kuiendesha vzur timu ya taifa ifanye vizur

    Jibu

    Pole kwake, apambane atimize ndoto za ukubwani

    Jibu

    Sio hata kumanage timu ya taifa ya uingereza ni ndoto kubwa zaidi, weng wanatak hyo nafas hawajaipata

    Jibu

    Kila mwanadamu hua anandoto za kufika sehemu Fulani au kiwango Fulani katika maisha ila wahenga wanasema sio kila ndoto inatimia inamaana aliyo yafanya yanatosha

    Jibu

    Ni Jambo la kumhuzunisha bosi huyo Kwan umri umeshaenda tena hawezi kurud tena utoto na kuanza kucheza mpira kwan wakati wake umeshapita tena muda haurud nyuma

    Jibu

    Wakale wanasema c kila ndoto itatimia asijal kwa hilo

    Jibu

    Siku zote hua hatutimizi zile ndoto zote ambazo tunatamani kuzifanya au kuzifikia

    Jibu

    Pole sana

    Jibu

    Kila ndoto sio lazima itimie ila kutokata tamaa ndo dalilii ya kurejeza uloyatarajia

    Jibu

    Haikuwa bahati yake Gareth Southgate kukipiga katika kablu ya Man U.

    Jibu

    YAh angekua na eshima Zaid kweny soka lake km angepat nafax man u

    Jibu

    Ajipange upya

    Jibu

    Pole kwake ila sio kila ndoto unayoifikiria basi itimie

    Jibu

    Siyo wote wenye kutimiza ndoto zao asijilaumu sana

    Jibu

    Bado ana nafasi asikate tamaa

    Jibu

    Inaumiza sanaa hii kwa weng tu

    Jibu

    Kilichobaki hapo kama anawatoto awafundishe wakiwa bado wadogo ili watimize ndoto ya baba yao.

    Jibu

    Pole kwake…

    Jibu

    Hiyo game walicheza na team gani?

    Jibu

    Duuh asikate tamaa

    Jibu

    Duuuuh hatari ila asikate tamaa

    Jibu

    Pole

    Jibu

    Sio ndoto zote tutazitimiza.nyingine tutaishia kuziota

    Jibu

    Jaman ndio bas tena

    Jibu

    Wakati ukishapita ndo ushapita ndoto yake ndo imeishia ivyo

    Jibu

    Ndoto mja ulio ipata ndio ilikuwa ndoto yako ya halali na inaonekana hiyo ndiyo kilikuwa kipaumbele sana kuliko kuwa mcjezaji wa man united

    Jibu

    Pole sana

    Jibu

    Pole yake
    Ila asikate tamaa azidi kupambana ndoto zake zitatimia

    Jibu

    Ndo basi tena.pole

    Jibu

    Poleee sana

    Jibu

    Haikuwa bahati yake

    Jibu

    Pole sana

    Jibu

    Ajipange upya

    Jibu

Acha ujumbe