Ikiwa imesalia siku moja Kikosi cha Simba kuvaana na Yanga, Jeshi Polisi Kanda Maalumu ya Dar, kwa kushirikiana na vyombo vingine vhya ulinzi na usalama limejipanga kuimarisha ulinzi katika mchezo huo wa watani wa jadi.

polisi

Akizungumza na waandishi wa habari, mapema leo Kamanda wa Polisi, Lazaro Mambosasa, amesema: “Tumejipanga kuimarisha ulinzi kwa kuweka askari wa kutosha katika maeneo yote yanayozunguka Uwanja wa Mkapa na barabara zinazoingia na kutoka uwanjani hapo kuhakikisha hakutokei vitendo vyovyote vinavyoashiria uvunjifu wa amani.”amesema Kamanda Mambosasa

“Tunatoa wito kwa mashabiki na wapenzi wa soka kufika uwanjani mapema ili kuepusha msongamano wakati wa kuingia uwanjani hapo kwani milango ya uwanja itafunguliwa mapema na ulinzi wa polisi utakuwepo wa kutosha,” amesema.

polisi, Polisi Wapiga Mkwara, Simba Vs Yanga, Meridianbet

“Mashabiki waepuke kuingia na chupa za maji majukwaani, kuingia na silaha ya aina yoyote, kupaki magari ndani ya uwanja pasipokuwa na kibali maalum pamoja na kukaa sehemu ambazo tiketi zao haziruhusu,” amesisitiza Kamanda Mambosasa.


TENGENEZA FAIDA KUPITIA MCHEZO WA TITAN DICE UKIWA NA MERIDIANBET KASINO

Unapokuwa kwenye Kasino ya Mtandaoni ya Meridianbet, huna sababu ya kucheza kwa mashaka. Titan Dice, ni mchezo unaweza kukupatia mamilioni kwa mzunguko mmoja!

polisi, Polisi Wapiga Mkwara, Simba Vs Yanga, Meridianbet

SOMA ZAIDI

11 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa