Jadon Sancho amekiri kuwa shabiki wa utoto wa Chelsea wakati akifunguka juu ya uvumi unaomhusisha na kuhamia Manchester United.
Sancho Akiri Kuwa Shabiki wa Chelsea Utotoni
Kiungo wa Dortmund Jadon Sancho

Mashetani Wekundu walijaribu na kushindwa kumshawishi Sancho aondoke Borussia Dortmund mwaka jana wakati Ole Gunnar Solskjaer alitaka kuimarisha chaguzi zake kwa mrengo wa kulia.

United kwa mara nyingine wamemtambua kijana huyo wa miaka 21 kama lengo lao kubwa kabla ya dirisha la uhamisho wa majira ya joto, na tayari wameona zabuni ya pauni milioni 67 ($ 95m) ikikataliwa, lakini sasa ametupa spanner anayeweza kufanya kazi kwa kukiri ushirika wake kwa Chelsea.

Alipoulizwa kutaja mfano wake kuu wa mpira wa miguu wakati wa ujana wake, Sancho aliiambia talkSPORT: “Labda ningesema Frank Lampard. Nilikuwa shabiki wa Chelsea nikikua, siwezi kusema uwongo!

“Didier Drogba na Frank Lampard walikuwa wachezaji ninaowapenda wakati huo.

“Nampenda sana Frank Lampard na jinsi alivyocheza mchezo wake; alikuwa wa moja kwa moja na hivyo alifunga kwenye mpira.

“Ninapenda vitu kama hivyo.”


SHINDA TSH 150,000,000/=

Mtaani kumechangamka, washkaji wanakamata mkwanja kwa mkakati tu na Footbal Fever! Ni rahisi, changamkia fursa hii kushinda mgao wako wa TSH 150,000,000/= 💰🤑

Atletico, Atletico Waunga Tela kwa Calhanoglu, MeridianbetINGIA MCHEZONI

3 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa