Taddeo Lwanga mchezaji wa kimataifa wa Simba na timu ya taifa ya Uganda ndiye aliyefunga bao la ushindi wakati Simba SC ikiwachapa wapinzani wao Young Africans (Yanga) katika fainali ya Kombe la Azam Sports.

Simba: Nani Aliwaambia Yanga Tukitaka Letu Tunashindwa?

Ushindi huo wa 1-0 ulimaanisha Msimbazi, washindi wa ligi wiki chache zilizopita walinyakua ligi na kombe mara mbili Tanzania.

Mchezo ulioshindaniwa kwa karibu uliotazamwa na umati mkubwa wa watu huko Kigoma ulionekana kuelekea kwenye kuisha kwa bila bao katika dakika 90 lakini Lwanga alikuwa na wazo la tofauti.

Simba: Nani Aliwaambia Yanga Tukitaka Letu Tunashindwa?
Taddeo Lwanga akishangilia baada ya kufunga bao dhidi ya Yanga

Nahodha huyo wa zamani wa SC Villa na Vipers alivunja nyoyo za mashabiki wa Young Africa kwa bao na dakika kumi za mwisho za mchezo ambao walishikilia kwa ushindi.

Simba waliweka katika ukurasa wao rasmi wa Twitter ujumbe uliosomeka: “Nani aliwaambia Yanga tukitaka letu wanaweza kutuzuia hawawezi, HAWATUWEZI.”


FURAHIA KASINO MTANDAONI HUKU UKITENGEZA MKWANJA!!

Kasino ya Mayan Eagle inakukufanya kuwa bingwa wakati wowote unapoamua kuicheza. Utaburudika huku ukiendelea kutengeza mkwanja mrefu, jiunge sasa na uwe miongoni mwa mabingwa!!

tetesi, Tetesi za Soka Barani Ulaya., Meridianbet

CHEZA HAPA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa