Tuesday, November 22, 2022
NyumbaniSOKA LA BONGO

SOKA LA BONGO

HABARI ZAIDI

Kigogo Simba: Bocco Tunayemjua Amerudi

0
ALIYEWAHI kuwa Makamu Mwenyekiti wa Klabu ya Simba Geofrey Nyange Kaburu amefunguka kuwa yule John Bocco ambaye alikuwa anahitajika kwenye kikosi cha Simba sasa...

Mbeya City Kukipiga Dhidi ya Simba Kesho

0
Klabu ya Mbeya City inatarajia kumualika Simba hapo kesho kwenye mchezo wa Ligi kuu ya NBC katika uwanja wa Sokoine majira ya saa kumi...

Eng Hersi Awapa Mtihani Mzito Makinda Yanga

0
RAIS wa Klabu ya Yanga Eng. Hersi ametoa mtihani mzito kwa magolikipa makinda wa timu hiyo ambao wanaunda kikosi cha U-20 kuhakikisha wanakuwa bora...

Matola, Asisitiza Yeye ni Mnyama Bado

0
HATIMAYE kocha msaidizi wa Simba SC Seleman Matola ameondoka kwenye klabu hiyo na amethibitisha hilo yeye mwenyewe wakati akiwaaga mashabiki kupitia Simba TV wikiendi...

Bangala Kuikosa Dodoma Jiji Leo

0
Kiungo wa Yanga, Yannick Bangala anaikosa mechi ya leo ya Yanga dhidi ya Dodoma Jiji baada ya kuwa na kadi tatu za njano...

Mashindano ya Klabu Bingwa Ngumi za Ridhaa Kuanza Leo

0
Mashindano ya Ngumi za Ridhaa kwa Klabu Bingwa DSM 2022 (Club Championship DSM 2022) yanaanza rasmi leo jumatatu tarehe 21-11-2022 mpaka 24-11-2022 katika uwanja...

Yanga SC Yaisaka Rekodi ya Arsenal Dodoma

0
Yanga SC imesafiri Hadi Mkoani Singida kucheza na Dodoma Jiji| Endapo Yanga atashida Mchezo huo atakuwa anaikaribbia rekodi kama ya Arsenal| Mwaka 2003 May...

Waliomponda Bocco Waumbuka| Wamuomba Msamaha

0
NAHODHA wa Klabu ya Simba John Raphael Bocco ni kama amewaumbua wale wote waliokuwa wakimsema na kumkosoa kwa kiwangao chake, hii ni baada ya...

Mtibwa Sugar na Polisi Tanzania Nani Kuibuka Mbabe Leo

0
Katika mwendelezo wa Ligi kuu Tanzania Bara mechi nyingine ya kibabe ni ya Mtibwa Sugar ambae atakuwa kwake kukiwasha dhidi ya Polisi Tanzania ambao...

Furaha ya Simba SC Ipo kwa Chama?

0
Clatous Chota Chama Mwamba wa Lusaka, ni hatari sana, Ilikuwa ni mwaka 2017 kwenye ardhi ya Tanzania ilishuhudia kiumbe cha ajabu kwenye soka kuwahi...