Alichokiandika Haji Manara baada ya Simba SC kukanusha barua inayowahusisha na Stephane Aziz Ki, kupitia ukurasa wake wa Instagram :

✍️ “ Sasa hivi Wanaikana Barua yao wakati leo kutwa walikuwa wameaminishwa uzuzu na Bi Chaunabe.

“Hii ndio Yanga Afrikaaaaaaa..

Vp kuna Maswali?

Aziz Ki
Aziz Ki

“Haya Makolo,,nendeni mkalale sasa hivi,tena mjifunike Gubi Gubi, mkijiamsha tu natuma Mkataba

“Yanga itake lake ishindwe na Watu waongo waongo? Ulisikia wapi?

“Halaf kumbe ndio maana Makolo na Wachambuzi wao NZALA hawamtaki Hersi.

“Ndugu yangu ww tema kulia mm nafukia kushoto,,,hadi watwambie Bilioni ishirini feki zipo Benki gani

“Pambaneni na Buku Buku, msajili kina Aziiz Ally wa Mtoni Kwa Burushi, Ndegelec

“Mkileta Fyoko natuma Voice ya Chaunabe kwa Namba Ten 99


ALIYA’S WISHES

Bila shaka unatamani ushindi mkubwa, vipi kuhusu kujaribu Sloti hii ya Aliya’s Wishes? jaribu ushinde sasa.Kasino ya Mtandaoni

CHEZA SASA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa