Chelsea Yamtosa Mshambuliaji wa Juventus Vlahovic

Kuna jambo jipya la kushangaza katika harakati za kumsaka Romelu Lukaku, kukiwa na taarifa jioni ya jana kwamba Chelsea hawana nia ya kumsajili Dusan Vlahovic.

 

Chelsea Yamtosa Mshambuliaji wa Juventus Vlahovic

Iliaminika kwamba Bianconeri walikuwa tayari kumpa Vlahovic kwa upande wa Stamford Bridge ili kubadilishana na Lukaku pamoja na €40m taslimu.

Odds kubwa kasino ya mtandaoni na michezo ya sloti ni vitu vinavyoweza kubadilisha maisha yako kwa kukupatia pesa nyingi. Ingia mchezoni hapa.

Hata hivyo, jioni ya jana ripota wa Sky Sport Italia, Fabrizio Romano na Ben Jacobs nchini Uingereza wote wanashikilia kuwa Chelsea hawana nia ya kufanya dili lolote kwa Vlahovic.

Chelsea Yamtosa Mshambuliaji wa Juventus Vlahovic

Wawakilishi wao waliwasiliana na Juventus kuwafahamisha kwamba pengo kati ya tathmini yao ya Vlahovic ni kubwa mno na ingawa “wanamheshimu” mchezaji huyo, hawataenda mbali zaidi na wazo la kubadilishana.

Chelsea wanahisi Lukaku pamoja na €20m na ​​€5m katika bonasi ni ofa ya haki, wakati Juventus wanaendelea kudai €40m taslimu.

Aviator, poker, Roullette, Wild Icy Fruits, Piggy Party na mingine kibao upige pesa na Meridianbet. Ingia www. meridianbet.co.tz.

Chelsea Yamtosa Mshambuliaji wa Juventus Vlahovic

Hii inaongeza matumaini ya Mserbia huyo kubaki na alianza mechi ya kirafiki mchana jana dhidi ya timu ya vijana ya Juventus NextGen, akifunga mabao mawili.

Bado anaweza kuondoka msimu huu wa joto, huku Paris Saint-Germain na Bayern Munich wakitafuta washambuliaji wa kati, kulingana na jinsi hali ya Kylian Mbappé na Harry Kane inavyotokea.

Tayari kulikuwa na ripoti kwamba Juventus walikuwa wamedhamiria kumleta Lukaku bila kujali suala la Vlahovic, ingawa kutafuta fedha za kumnunua kwa €35m itakuwa ngumu zaidi bila kumuuza Mserbia huyo.

Chelsea Yamtosa Mshambuliaji wa Juventus Vlahovic

Tembelea duka la ubashiri-Meridianbet kutandika jamvi lako kwa odds kubwa.

Wakati huohuo, leo mashabiki walirudia mara kwa mara wakiimba ‘Hatumtaki Lukaku’ wakati wa majaribio yao ya kirafiki ndani ya nyumba na wapiga debe walifichua mabango ya matusi ya kumdhihaki mshambuliaji huyo wa zamani wa Inter.

Acha ujumbe