Dunk: "Ubora Wangu na Brighton Ndio Umefanya Niitwe Timu ya Uingereza"

Nahodha wa Brighton Lewis Dunk alifichua kuwa alitoka kwenye maangamizi” ya Roberto De Zerbi kwa wiki mbili za kwanza kutawala na kurudisha nafasi yake miongoni mwa kikosi cha Uingereza ambacho sasa anahisi kina imani ya kushinda mataji.

 

Dunk: "Ubora Wangu na Brighton Ndio Umefanya Niitwe Timu ya Uingereza"

Beki huyo wa kati anatarajia kucheza ndani ya timu yake ya pili ya Uingereza, miaka mitano baada ya kucheza mechi yake ya kwanza katika ushindi wa mabao 3-0 dhidi ya Marekani.

Aviator, poker, Roullette, Wild Icy Fruits, Piggy Party na mingine kibao upige pesa na Meridianbet. Ingia www. meridianbet.co.tz.

Dunk alistahili kurejeshwa baada ya kiwango kizuri katika ngazi ya klabu kuona kocha mkuu wa Seagulls De Zerbi akimtaja mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 31 kama mmoja wa mabeki watano bora barani Ulaya.

Dunk: "Ubora Wangu na Brighton Ndio Umefanya Niitwe Timu ya Uingereza"

Akiwa ameiwakilisha Brighton kutoka katika ligi ya daraja la tatu hadi kuwa nahodha wa timu hiyo hadi kumaliza katika nafasi ya sita ya Ligi Kuu na kufuzu kwa Ligi ya Europa mwaka jana, Dunk amejionea mengi katika klabu yake ya nyumbani.

Lakini anakiri mabadiliko ya mbinu yaliyoletwa na uteuzi wa De Zerbi kuchukua nafasi ya Graham Potter aliyetimkia Chelsea mwaka jana ilikuwa changamoto ingawa ilikuwa ya manufaa kwa klabu na nahodha sawa.

Odds kubwa kasino ya mtandaoni na michezo ya sloti ni vitu vinavyoweza kubadilisha maisha yako kwa kukupatia pesa nyingi. Ingia mchezoni hapa.

Dunk: "Ubora Wangu na Brighton Ndio Umefanya Niitwe Timu ya Uingereza"

“Kwa busara ya soka, tangu meneja mpya wa Brighton aingie naona soka kwa njia tofauti kabisa, ninaitazama kwa njia tofauti na hilo ndilo jambo kubwa zaidi. Kandanda sio vile nilivyofikiria. Jinsi tunavyocheza sasa. Wazo la kile nilichofanya hapo awali, nilifikiri lilikuwa na maana. Lakini unapojifunza kitu tofauti kabisa, unaamini ndani yake na hii ina maana. Unafikiri ‘kwa nini sikujua hili?’ na ‘kwa nini sikufanya hivi hapo awali?’ Hivyo ndivyo ilivyo.” Alisema Dunk.

Mazoezi yalibadilika sana, tunafanya kazi kwa vitu vingi tofauti sasa na wiki kadhaa za kwanza zilikuwa mabadiliko magumu sana, haswa nadhani tulikuwa wa nne kwenye ligi wakati Graham anaondoka na tulikuwa tukiruka naye, na ilikuwa ya kushangaza. wakati wa yeye kuondoka na kisha Roberto akaingia na ilikuwa mauaji kwa wiki mbili.

Beti na Meridianbet kwa odds kubwa na machaguo kibao, pia unaweza kubashiri mubashara.

De Zerbi anapendelea mbinu iliyopangwa, ambayo inahitaji wachezaji wake wote haswa mabeki kuwa wastarehe katika kumiliki mpira.

Dunk: "Ubora Wangu na Brighton Ndio Umefanya Niitwe Timu ya Uingereza"

Dunk aliitwa tena Uingereza mwezi Juni, lakini jeraha lilimlazimu kujiondoa kwenye kikosi cha Malta na Macedonia Kaskazini katika mechi za kufuzu Euro 2024.

Meneja Gareth Southgate ameweka imani kwa Dunk, hata hivyo, na amerejea tena kwa mara ya kwanza kuuliza.

“Mimi ni mtu tofauti kabisa na mchezaji tofauti. Nina umri wa miaka mitano, miaka mitano zaidi na nimejifunza mengi ya busara ya mpira wa miguu na maisha katika miaka hiyo mitano, kama wewe. Mimi ni mtu tofauti sasa na ninakuja hapa nikiwa na imani tofauti ambayo labda sikuja nayo hapo awali.”

Dunk: "Ubora Wangu na Brighton Ndio Umefanya Niitwe Timu ya Uingereza"

Alipoulizwa ni tofauti gani kubwa aliyoiona kati ya mara ya mwisho akifanya mazoezi na Southgate na wachezaji wake St George’s Park hadi sasa, Dunk aliongeza: Tulikuwa na mkutano juzi na anazungumzia kushinda Euro na kikosi kizima kinafikiria. kuhusu kushinda Euro.

 

Acha ujumbe