Gvardiol Ameitaja Liverpool Kama Klabu ya Ndoto Yake

Josko Gvardiol ameitaja Liverpool kama klabu ya ndoto yake wakati beki huyo wa RB Leipzig akiendelea kuvutia vilabu vingi vikubwa barani Ulaya.

 

Gvardiol Ameitaja Liverpool Kama Klabu ya Ndoto Yake

Gvardiol amehusishwa na vilabu vya Chelsea, Manchester City na Real Madrid baada ya kufurahia kampeni bora ya Kombe la Dunia akiwa na Croatia, akianza michezo yote saba ya nchi yake huku wakitwaa medali ya shaba.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 20 aliwaongoza mabeki wote kwa kukatiza (11) na kutoa kibali (37) kwenye dimba hilo, pia akifunga bao kwa kichwa katika mchezo wa mtoano wa kuwania nafasi ya tatu dhidi ya Morocco.

Beki huyo alishirikiana na mlinzi wa zamani wa Liverpool, Dejan Lovren katikati mwa safu ya ulinzi ya Croatia nchini Qatar, na ana shauku juu ya matarajio ya kufuata nyayo zake kwa kuhamia Anfield.

Gvardiol Ameitaja Liverpool Kama Klabu ya Ndoto Yake

Aliiambia RTLDanas; “Klabu ya ndoto yangu? Bila shaka hiyo itakuwa Liverpool, tangu nikiwa mdogo, nilitazama mechi zao nyingi na baba yangu. Tuliangazia kila msimu kwa kina. Ni klabu ambayo imebaki moyoni mwangu.”

Hata hivyo, beki huyo hana haraka ya kuondoka Leipzig ambao wanashikilia nafasi ya tatu kwenye Bundesliga wakati wa mapumziko ya katikati ya msimu wa shindano kabla ya mwisho wa kampeni.

Chelsea walihusishwa vikali kutaka kumnunua Gvardiol katika dirisha la usajili lililopita kabla ya kuwasajili walinzi wenzao Kalidou Koulibaly na Wesley Fofana, na mchezaji huyo wa Leipzig alifichua kuwa alikuwa karibu kuhamia Stamford Bridge.

Gvardiol Ameitaja Liverpool Kama Klabu ya Ndoto Yake

“Majira ya joto yaliyopita uhamisho ulikuwa karibu na Leipzig iliniweka tu. Natumai kukaa miezi sita hii na RB.”

Chelsea haikukata tamaa, lakini ilikubaliwa kwamba wangeenda kwa msimu wa baridi. Majira ya baridi yamekuja, kwa hivyo tunahitaji kuona nini na jinsi ya kuendelea, lakini ni sawa, bado kuna wakati mwingi, kwa hivyo wataona.

Gvardiol Ameitaja Liverpool Kama Klabu ya Ndoto Yake

“Hakuna aliyeniletea chochote. Lakini sina haraka, tuna muda, wacha wapange mpango tutaona.”

Acha ujumbe