Howe Anaitaka Newcastle Kuzoea Kuchezea Mataji

Kocha mkuu wa Newcastle United Eddie Howe anataka wachezaji wake wawe na mazoea ya kuchezea mataji katika fainali kabla ya mchezo wa leo wa Kombe la Carabao dhidi ya Manchester United.

 

Howe Anaitaka Newcastle Kuzoea Kuchezea Mataji

The Magpies hawajashiriki fainali ya ndani kwa miaka 24, huku wakiwa hawajashinda kombe lolote kubwa tangu wanyanyue Kombe la Inter-Cities Fairs Cup mnamo 1969.

Matarajio yameongezeka karibu na Newcastle tangu kubadilishwa kwa umiliki Oktoba 2021 na kuwezesha matumizi makubwa ya kifedha kwenye kikosi, na kwa sasa timu hiyo inapigania nafasi ya Ligi ya Mabingwa, ikishika nafasi ya tano kwenye Ligi ya Uingereza.

Tangu kuteuliwa kwa Howe mnamo Novemba 2021, Magpies waliimarika kutoka kwa wanaopambana kushuka daraja hadi kumaliza nafasi ya 11 katika kampeni za 2021-22, na nafasi yao ya ligi ya 2022-23 na fainali ya kombe ikionekana kama hatua nyingine mbele ambayo kocha anataka kuwa kawaida.

Howe Anaitaka Newcastle Kuzoea Kuchezea Mataji

Howe amesema; “Tunataka wachezaji wazoee siku hizi na tuwatarajie, tusiangalie fainali hii kama fursa ya pekee na ya mara moja maishani. Kwa msimamo wetu, hiyo haitakuwa njia nzuri ya kuutazama mchezo huu. Tunataka kudhibitiwa sana na hisia zetu, kutumia nguvu za umati wa watu, lakini pia kuwa na matarajio makubwa.”

Howe alikuwa na matumaini kwamba timu yake inaweza kutumia fainali kama chachu ya mambo makubwa na bora lakini akasisitiza kwamba kushindwa hakutakuwa na madhara kwa klabu.

Howe Anaitaka Newcastle Kuzoea Kuchezea Mataji

“Kushinda kunaweza kutusaidia kuharakisha mchakato, kwa hakika, lakini sio kuwa-yote na mwisho wa yote yatakayokuja”. Aliongeza kocha huyo.

 

Acha ujumbe