Wiki nane za subira, maandalizi makali kwa Kalvin Phillips, akiuguza bega lililoteguka ili kufika Qatar kulitumikia taifa lake la Uingereza.

 

phillips

Phillips ambaye ni kiungo wa kati wa Manchester City, sehemu muhimu ya safu ya kiungo ya England ya Euro 2020, alikuwa akitoa jasho juu ya matumaini yake ya Kombe la Dunia tangu bega lake lilipoumia Septemba na ikawa wazi kwamba angehitaji kufanyiwa upasuaji ili aweze kupona.

Hilo liliacha wakati mchache wa kuwa fiti na kuinoa Qatar, lakini kwa usaidizi wa wataalamu wa Manchester City,Phillips alifanikiwa kupona bega lake vya kutosha na kushinda katika Kombe la Carabao dhidi ya Chelsea kabla ya kuondoka kwenda Qatar.

 

phillips

Hata hivyo wikendi iliyopita, alipokuwa akijiandaa kuchukua nafasi yake kwenye benchi la City kwa mchezo wa mwisho kabla ya Kombe la Dunia dhidi ya Brentford, maandalizi ya bidii ya Phillips yalimaanisha kwamba yuko fiti.

“Kabla ya mchezo dhidi ya Brentford, nikiwa mtaalamu kama mimi, nilienda kwenye mazoezi kabla ya mechi na nilikuwa nikifanya kazi nyingi za kuweka sawa mwili wangu haswa kwenye miguu”-Phillips

Phillips alikuwa sehemu ya timu ya Southgate kwenye Michuano ya Euro 2020 na mmoja wa wachezaji wa mashindano hayo, lakini kutokana na ukosefu wake wa muda wa kucheza, anaweza kulazimika kujiandaa binafsi.

Mara baada ya kuichezea City dhidi ya Chelsea, ambayo ilitokea siku moja kabla ya kutangazwa kwa kikosi, wengi wangedhani alikuwa kwenye kikosi, lakini alilazimika kuvumilia wasiwasi kwa saa 24, shukrani kwa mchezaji mwenzake wa City na Uingereza Kyle Walker, ambaye alikumbwa na majeraha.

 

phillips

“Nilipigiwa simu na Gareth asubuhi, kabla tu ya kikosi kutangazwa,” alisema. “Kyle alikuwa ameambiwa siku moja kabla yangu. Nilitembea kwenye ukumbi wa mazoezi na Kyle akanijia na kusema, “Gareth amenipigia simu na kusema ninashiriki Kombe la Dunia.”

“Na mimi nilikuwa nawaza; “Kweli, ikiwa anawapigia simu wachezaji wote waliojeruhiwa wakimwambia wanahusika, kwa nini hakunipigia simu? Kisha nikapigiwa simu karibu saa tisa na nusu nilipokuwa City.

“Alikuwa anauliza tu jinsi nilivyokuwa, na nikamuuliza alikuwaje na akasema: “Bora zaidi baada ya kukuona ukicheza kwa dakika 40 [dhidi ya Chelsea]” na kisha akaniambia kuwa nilihusika. Ilikuwa ni hisia isiyoaminika. Niliwaambia jamaa wa karibu lakini niliwataka wasiseme chochote kwani sikutaka chochote kitoke nje.”


Kombe la Dunia Linatimua Vumbi huko Qatar ni timu 32, sawa na mechi 64 zitapigwa kwenye viwanja tofauti. Meridianbet wana uwanja wao wa Kushiriki na wewe wakati Michuano hii inaendelea. Uwanja wa Machaguo Spesho ni Kwa ajili yako, wewe Bingwa wa Kubeti. Unaweza kubeti ni Timu gani itachukua Ubingwa, Timu gani Itaongoza kuwa na kadi nyingi za Njano na Nyekundu, au Timu gani itatoka mapema kwenye michuano hiyo. Uamuzi ni wako. Chaguo ni lako. Hii ipo mpaka mwisho wa Kombe la Dunia.

BONYEZA HAPA

 

 

machaguo spesho

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa