Cristiano Ronaldo amefanya mahojiano na Piers Morgan, na kumshutumu Kocha Ten Hag na Viongozi wa United kwa kile anachokiona yeye kuwa ni usaliti.

Wachezaji wa Manchester United wameripotiwa kuhisi kuwa Cristiano ameidharau klabu hiyo kufuatia mahojiano yake na Piers Morgan.

Wachezaji wa United pia wanatatizika kuelewa ni kwanini mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 37 alishiriki katika mahojiano yaliyozua mlipuko ambayo yalimshuhudia Erik ten Hag na kuharibu sifa ya klabu. Odds kubwa za meridianbet.

Kwa mujibu wa Sky Sports, United walifahamu tu mahojiano hayo walipokuwa wakijiandaa kurejea baada ya ushindi wao wa 2-1 dhidi ya Fulham Jumapili.

 

ronaldo

United watajizatiti kwa kushindwa zaidi wakati usaili utakapoonyeshwa kwa ukamilifu Jumatano na Alhamisi. Tazama odds bomba na kubwa hapa

Video za kikao cha Ronaldo na Morgan zilionyeshwa Jumapili, Katika mahojiano hayo, Ronaldo anamshutumu Ten Hag na viongozi wa United kwa kujaribu kumfukuza nje ya klabu, akisema ‘wamemsaliti’, alidai ‘walikosa huruma’ kufuatia ugonjwa wa binti zake na hata kumkosoa Wayne Rooney. Beti na meridianbet wana odds bomba

Wachezaji wenzake inasemekana ‘wamesikitishwa sana’ na mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 37, ambaye aliiambia United kuwa anataka kuondoka katika majira ya joto kabla ya uhamisho kushindwa kutekelezwa. Wanahisi ameidharau klabu na meneja wa sasa kwa kuzungumza jinsi alivyofanya. Odds bomba zinapatika hapa.

 

ronaldo

Kwa mujibu wa Sky Sports, Ten Hag na wachezaji wa United wamesikitishwa sana na namna na muda wa mahojiano ya Ronaldo. Kutokana na hali hiyo, United wanasemekana kufikiria ‘chaguo zao zote’ linapokuja suala la mustakabali wa Cristiano Old Trafford.

Wasimamizi wa klabu hiyo na wachezaji wenzake wa Ronaldo wanasemekana kuchanganyikiwa na kitendo cha mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 37.


Ulishawahi kuwaza kuwa rubani wa maisha yako!! Kuwa rubani wa mchezo pendwa wa Aviator wa kasino mtandaoni. Aviator bonanza inazidi kutoa michongo ya mkwanja kwenye nyumba ya mabingwa. Unarusha ndege yako na unashinda, kuwa rubani wa kujivunia kwa kuibuka na mkwanja leo.

BONYEZA HAPA

beti na kitochi

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa