Van Dijk Achukua Jukumu la Timu Yake Kupoteza Dhidi ya Arsenal

Virgil van Dijk amedai kuwajibika kwa kuigharimu Liverpool katika kipigo cha mabao 3-1 kutoka kwa Arsenal.

Van Dijk Achukua Jukumu la Timu Yake Kupoteza Dhidi ya Arsenal

Nahodha huyo wa Reds alifanya makosa na kusababisha The Gunners kufunga bao la pili kwenye mechi hiyo na ameapa kuimarika zaidi katika kusonga mbele.

Alisema: “Mabao 2-1, nachukua jukumu kamili, lakini hiyo ni hatua kubwa ya mabadiliko katika mchezo. Ningefanya vizuri zaidi, ningefanya uamuzi mzuri zaidi huko na inaumiza. Inaumiza kwangu na ni wazi kwa timu nyingine.”

Mambo haya hayafanyiki mara nyingi sana kwenye kazi yangu na ni ngumu lakini nitapona kutokana na hili kwa sababu nitajifunza kutokana na mambo ambayo hayaendi sawa. Kabla ya hapo, hasa baada ya mapumziko, tulikuwa wazuri sana, tulikuwa na fursa, tulikuwa tukitawala. Hali ilianza kuwa na wasiwasi zaidi. Alisema Van Dijk.

Van Dijk Achukua Jukumu la Timu Yake Kupoteza Dhidi ya Arsenal
 

Pia meridianbet inatoa michezo ya kasino ya mtandaoni kama vile, Aviator, poker, Roullette, sloti na mingine kibao. Ingia meridianbet na ucheze sasa.

Kocha mkuu Jurgen Klopp alikubaliana na tathmini ya nahodha wake na kueleza kusikitishwa kwake na ubora wa uongozaji katika mechi hiyo.

Ibrahima Konate alipata kadi nyekundu na kufanya vijana wa Klopp kubakia 10 uwanjani na kupokea kichapo cha mabao mattau kwa moja.

“Sijapita mwezi lakini ndivyo yalivyo, hayo ndiyo maisha. Unachukua hayo na ufanye nayo kazi. Tungecheza vizuri zaidi lakini kila kitu kilikwenda kinyume na sisi.” 

Acha ujumbe