Lionel Messi ameshinda kombe la dunia ambalo lilimkwepa kwa miaka mingi aliyoshiriki na taifa lake, kwa kiwango kikubwa na hisia kali sana. Kombe la Dunia ni lake baada ya majaribio manne hapo awali, akiwa na umri wa miaka 35.

 

messi

Argentina ilipambana hadi mwisho na ikizingatiwa historia ya Messi katika soka la kimataifa, kupoteza fainali ya Kombe la Dunia mwaka wa 2014 na fainali kadhaa za Copa America, ushindi huo utakuwa na ladha tamu zaidi.

Messi pia alikuwa na wakati wake, alifunga mara mbili kwenye fainali, akihusika katika bao lingine na kufunga kwenye mikwaju wa penati. Alimaliza mchezo kwa kukabidhiwa Mpira wa Dhahabu kama mchezaji bora wa mashindano na michango yake ya mabao kumi ilikuwa ya pamoja na Kylian Mbappe.

 

MBAPPE

Hakuna lolote kati ya hilo ambalo litakuwa na umuhimu kwa Messi wakati hatimaye alipata kunyanyua kombe baada ya muda mrefu. Aliandika haya kwenye Instagram baada ya mechi:

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Leo Messi (@leomessi)


“MABINGWA WA DUNIA!!!!!!! 🌎🏆

“Mara nyingi sana niliiota, nilitamani sana, kwamba bado sijashuka, siwezi kuamini……

“Asante sana kwa familia yangu, kwa wote wanaoniunga mkono na pia wote waliotuamini. Tulithibitisha kwa mara nyingine kwamba Waargentina tunapopigana pamoja na kuungana, tunaweza kufikia kile tunacholenga. Sifa ni ya kundi hili, ambalo liko juu ya watu binafsi, ni nguvu ya wote kupigania ndoto moja, hiyo pia ilikuwa ndoto ya Waargentina wote… Tulifanya hivyo!!!

“TWENDE ARGENTINA!!!!! 🙌🏻🙌🏻 Tunakuona hivi punde…”

 

messi

Matukio baada ya ushindi wa Buenos Aires yanatosha kumpa mtu yeyote bumbuwazi na bila shaka Messi atapata sehemu yake wakati timu itakaporejea katika mji mkuu wa Argentina.


Bashiri na kitochi au bila bando mechi hii, Bonyeza hapa kutazama ODDS kubwa na bomba kupitia machaguo spesho ya meridianbet ili kuingia mchezoni. Pia ukibashiri na kitochi kwa dau la TZS 1,000/= Unaweza kuibuka mshindi wa MBUZI WA KITOWEO CHA SIKUKUU, kila wiki Ijumaa.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa