Calabria: "Leao Anahitaji Kufanya Hivi Ili Ashinde Ballon d'Or Akiwa Milan"

Davide Calabria alipendekeza kuwa mchezaji mwenzake wa Milan Rafael Leao anahitaji kitu kimoja hasa kutoka kwa Kylian Mbappe ili kumsaidia kushinda Ballon d’Or siku moja.

Calabria: "Leao Anahitaji Kufanya Hivi Ili Ashinde Ballon d'Or Akiwa Milan"

Winga huyo wa Ureno mwenye umri wa miaka 24 ameendelea kuwavutia Rossoneri msimu huu, licha ya shutuma mbalimbali alizopokea katika miezi michache iliyopita. Amefunga mabao 10 na kutoa asisti 11 katika mechi 36, akiwa kitovu cha safu ya ushambuliaji ya timu.

Licha ya kusaini mkataba mpya wa muda mrefu na Milan majira ya kiangazi yaliyopita, Leao ameendelea kutajwa katika maandalizi ya dirisha la usajili la majira ya kiangazi, huku Paris Saint-Germain wakimchukulia kama mbadala wa Mbappe anayemaliza muda wake, lakini anaonekana kuwa sawa. alifunga mlango huo.

Akizungumza na RadioTV Serie A kupitia TMW, Calabria alizungumzia kwanza historia yake katika soka na wakati akiwa na Milan.

Calabria: "Leao Anahitaji Kufanya Hivi Ili Ashinde Ballon d'Or Akiwa Milan"

“Nilikua katika timu ya kijiji kama wavulana wengi, nilipiga mpira wangu wa kwanza nikiwa na umri wa miaka mitano. Mapenzi yangu ya soka yalikuwa yamekithiri, tulicheza kila mahali. Nilianza kama kiungo, nilicheza Milan nikiwa na miaka 11 katika mwaka wangu wa kwanza.”

Alisema kuwa alipenda kucheza katikati ya uwanja ni jukumu ambalo bado linamvutia hadi leo. Kocha wa kwanza kumruhusu kucheza kama beki wa pembeni alikuwa Filippo Inzaghi, ambaye kwa sababu ya lazima alimuweka kushoto. Alifanya vizuri sana mwaka huo na kuanzia hapo, siku zote alibaki beki wa pembeni.

Alizungumzia sifa za mchezaji mwenzake Leao na anachohitaji kuongeza kwenye mchezo wake ili kufikia kiwango cha juu.

Leao anawakilisha furaha ya mchezo, ana talanta ya kuzaliwa ambayo inamruhusu kuwa na makali. Ni lazima awe mtulivu, kisha uwanja utamsemea, namba zinaonyesha ni mchezaji wa msingi kwetu. Alisema Calabria.

Calabria: "Leao Anahitaji Kufanya Hivi Ili Ashinde Ballon d'Or Akiwa Milan"

“Ikiwa atafahamu zaidi talanta yake, anaweza kuwa nambari moja ulimwenguni, nadhani ni mchezaji wa Ballon d’Or. Katika kiwango cha kiufundi, na sifa zake za kimwili, sioni wengi kama yeye. Ikiwa angekuwa na silika ya kuua Mbappe mbele ya lango, nadhani angeweza kushinda Ballon d’Or.”

Hatimaye, Calabria alitafakari kuhusu Milan hadi sasa na miezi yao miwili ya mwisho ya kampeni.

Walitaka kushinda Scudetto, lakini lazima waseme ukweli, Inter walikuwa na msimu wa mambo, nje ya kawaida. Wana msimu mzuri, wanasafiri kwa kasi sawa na mwaka wa Scudetto.

Acha ujumbe