Kocha mkuu wa AS Roma Jose Mourinho anasema alikuwa “mnyenyekevu vya kutosha kuomba msamaha” kwa mwamuzi Antonio Rapuano baada ya kukubali kuwa alistahili kadi nyekundu hapo jana katika mchezo wa mwisho wa Roma wa sare ya 1-1 dhidi ya Torino.

 

Mourinho Akubali Kwamba Alistahili Kadi Nyekundu

Kocha huyo wa Roma Mourinho alitolewa uwanjani dakika ya 88 huku timu yake ikiwa chini kwa kupinga mara kwa mara maamuzi yaliyotolewa na afisa huyo katika mchuano mkali wa jana.

Mourinho alitazama akiwa kwenye uwanja wa Stadio Olimpico huku Nemanja Matic akiokoa pointi moja kwa bao la dakika ya 94 – bao la mwisho kwa Roma wakiwa nyumbani kwenye ligi katika kipindi cha miaka 12.

Kocha huyo mwenye umri wa miaka 59 si mgeni kwa kupewa kadi kwa kuandamana na hakujibu kwa upole kufukuzwa,  lakini baadaye aliinua mikono yake juu kwa kitendo chake.

Mourinho Akubali Kwamba Alistahili Kadi Nyekundu

Mourinho alisema kuwa; “Ulikuwa uamuzi sahihi, maneno yangu kwa mwamuzi yalistahili kadi nyekundu, nilizungumza naye baada ya kumwomba msamaha, lakini sitaki kuzungumzia utendaji wake.”

Alisema kuwa hataki kuzungumzia walichosema, hiyo illikuwa ya faragha. Maneno yake yalistahili kadi nyekundu, lakini hatahukumu uchezeshaji wa mwamuzi

“Sitaki kuzungumzia tulichosema, hiyo ilikuwa ya faragha. Maneno yangu yalistahili kadi nyekundu, lakini sitahukumu uchezaji wa mwamuzi.”

Kikosi cha Mourinho kinaingia katika nafasi ya saba  katika Serie A baada ya kushinda mechi moja tu kati ya tano zilizopita. Alama 10 ambazo Giallorossi wamekusanya kutoka kwa mechi saba za mwanzo za ligi ya nyumbani msimu huu ni matokeo ya chini zaidi tangu msimu wa 2005-06, walipofikisha nane.

Mourinho Akubali Kwamba Alistahili Kadi Nyekundu

Kiwango cha kusikitisha cha Roma kimeenda sambamba na kutokuwepo kwa Dybala kwa muda wa mwezi mmoja na mchezaji huyo wa Kimataifa wa Argentina akifanya mabadiliko katika kurejea kwake dhidi ya Torino.

Aliendelea kusema kuwa mapumziko yanakuja, itakuwa wakati mwafaka kwa wachezaji fulani kujiangalia na kujaribu kujikosoa kidogo, lichaya matatzo haya yote wao ni kundi moja maana timu inayokosa penati dakika ya 92 huwa inakufa, lakini sio sisi.

Mourinho Akubali Kwamba Alistahili Kadi Nyekundu

Roma watawakaribisha Bologna watakaporejea uwanjani Januari 4, kabla ya kusafiri kwa mabingwa watetezi Milan siku nne baadaye.


aviator

Ulishawahi kuwaza kuwa rubani wa maisha yako!! Kuwa rubani wa mchezo pendwa wa Aviator wa kasino mtandaoni. Aviator bonanza inazidi kutoa michongo ya mkwanja kwenye nyumba ya mabingwa. Unarusha ndege yako na unashinda, kuwa rubani wa kujivunia kwa kuibuka na mkwanja leo.

BONYEZA HAPA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa