Adrien Rabiot anaamini haki ilitendeka wakati Harry Kane alikosa penati ya dakika za lala salama kwa England katika kichapo chao cha robo fainali dhidi ya Ufaransa, kwani kiungo huyo anaamini mkwaju huo haukupaswa kutolewa kamwe.

 

rabiot

Ufaransa walichukua uongozi mara mbili kwenye Uwanja wa Al Bayt kupitia kwa Aurelien Tchouameni na Olivier Giroud, lakini wakabanwa nyuma mara ya kwanza kwa mkwaju wa penati wa Kane, na England wakapata nafasi nyingine ya kusawazisha wakati Theo Hernandez alipoamuliwa kumsukuma Mason Mount kwenye boksi.


Hata hivyo, Kane alijitokeza kupiga penati hiyo ambayo ilipaa juu ya lango la Ufaransa. Rabiot amekiri kuwa ‘alifurahi’ kwamba Kane alikosa shabaha, lakini hakushawishika kuwa angepewa nafasi ya kufunga katika nafasi ya kwanza.

 

rabiot

“Kwanza kabisa, sina uhakika kuwa ni kosa. Tumeona mamia ya vitendo kama hivyo ambavyo havijatolewa,’ Rabiot aliwaambia waandishi wa habari.

“Nilifikiri kuwa mwamuzi alikuwa na mpaka wakati fulani usiku wa leo, lakini hatutachelewa. Bila shaka, alipokosa, tulifurahi, ilikuwa haki kwa sababu hapakuwa na penati.”

Rabiot hakufurahishwa na uamuzi huo wa penati, lakini kulikuwa na matukio mengine kutoka kwa mwamuzi wa Brazil Wilton Sampaio ambayo yalionekana kuunga mkono Ufaransa.

Sampaio alitikisa nyavu baada ya Bukayo Saka kuonekana kuchezewa vibaya na Dayot Upamecano katika shamnbulizi la Tchouameni lililozalisha bao katika kipindi cha kwanza.

 

rabiot

England pia walinyimwa penati nyingine kabla ya mapumziko Kane alipoangushwa ndani ya boksi la 18 na Upamecano.

Rabiot alikiri kwamba kikosi chake kilikuwa na bahati wakati fulani, lakini alifurahishwa na kutinga nusu fainali huku Ufaransa wakipania kutetea taji waliloshinda miaka minne iliyopita nchini Urusi.

“Wakati mwingine pia unahitaji bahati hiyo kidogo, ya mafanikio. Tulikuwa nayo usiku wa leo, kila kitu kilikuja pamoja. Tunajivunia kufika nusu fainali kwa njia hii,” aliongeza.

Beti mechi zijazo za kombe la dunia na nyingine kupitia Meridianbet, beti na kitochi bila bando, kwenye machaguo spesho ya kombe la dunia yenye ODDS kubwa na bomba, na kama sio mpenzi wa mpira kuna michezo ya kasino mtandaoni napo unaweza kushinda jakipoti kubwa. Beti hapa.


JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa