Gazeti la Ureno la A Bola limechapisha kura ya maoni iliyofichua kuwa asilimia 70 ya wasomaji wanataka Cristiano Ronaldo atolewe kwenye kikosi kitakachocheza leo hatua ya 16 bora dhidi ya Uswizi.

 

ronaldo

Ronaldo, (37), amekabiliwa na ukosoaji kutokana na uchezaji wake kwenye Kombe la Dunia nchini Qatar, huku wito ukiongezeka kwa kocha mkuu Fernando Santos kuachana na nyota huyo anayezeeka ili kupendelea moja ya chaguo lake la mshambuliaji mahiri.

Wakijibu swali rahisi la A Bola la ndio au hapana ikiwa Ronaldo anapaswa kuanza dhidi ya Uswizi au la, wasomaji wengi walisema kwamba Santos inapaswa kufuata uongozi wa Erik ten Hag na kumuondoa kwenye kikosi cha kwanza.

Baadhi ya majibu ya wasomaji yalichapishwa, huku wahojiwa mbalimbali wakiwa wamewaudhi sana Wareno.

“Sababu ni nini, kwanini umekuwa mwanzilishi? Hakuwa mwanzilishi klabuni hapo, hayuko sawa, anasema anataka kupigania mataji, lakini kila baada ya siku saba ni mgonjwa,” mmoja aliandika.

“Hajisikii kufanya mazoezi, chochote kisingizio.”

Mwingine alijibu:  “Hakupaswa hata kuitwa baada ya kila kitu kilichotokea Manchester United.

“Alikuwa na fursa ya kuwa kiongozi katika uteuzi huu, lakini anakuwa kikwazo, Anaibomoa taswira aliyojijengea. Kumpoteza na kupoteza uteuzi, Hii si CR7 tena, ni CR37.”

 

ronaldo

Walakini, msomaji mmoja alibaki mwaminifu katika hisia zao za umma kwake.

“Ureno una shaka? Kwa nini? Wakati tunazungumza juu ya Ronaldo. Kila mtu anataka kumuona akianguka… lakini nchini Ureno tuna kiongozi, bingwa, mshindi,” aliandika.

“Hajawahi Mreno kuogopa kama yeye. Ronaldo sio malengo tu. Kwa uwepo wake tu hutoa uhuru kwa wengine. Kombe lake la Dunia litaanza sasa.”

Kura hiyo ya maoni ilikuja siku chache kabla ya Santos, ambaye hapo awali alikuwa mwaminifu kwa nyota huyo mkubwa zaidi duniani tangu Eusebio, na kutangaza kwamba hakufurahishwa na jinsi Ronaldo alivyofanya baada ya kubadilishwa kwenye mchezo dhidi ya Korea Kusini.

“Wacha tugawanye jibu hili mara mbili,” Santos alisema katika mkutano wake na waandishi wa habari Jumatatu.

“Mara tu baada ya mechi, nilizungumza katika mahojiano ya ghafla, na kisha nikaenda kwenye mkutano na waandishi wa habari, na huko nilisema kitu nitarudia hapa: uwanjani, sikusikia chochote.

“Nilikuwa mbali sana, na hii ndiyo sababu nilimwona tu akigombana na mchezaji wa Korea Kusini, na si kitu kingine.

“Je, tayari nimetazama picha? Ndiyo sikuipenda. Sikuipenda hata kidogo.

“Kutoka hapo, ni mambo ambayo unaweza kutatua ndani. Ilipangwa kwa njia hii, na sasa tunafikiria juu ya mchezo wa kesho. Kila mtu anazingatia mchezo.”

Beti mechi zijazo za kombe la dunia na nyingine kupitia Meridianbet, beti na kitochi bila bando, kwenye machaguo spesho ya kombe la dunia yenye ODDS kubwa na bomba, na kama sio mpenzi wa mpira kuna michezo ya kasino mtandaoni napo unaweza kushinda jakipoti kubwa. Beti hapa.

Wakiwa bado wananyakua vichwa vya habari hata michuano ya kombe la dunia ikiendelea, timu ya Ronaldo jana Jumatatu ilikanusha taarifa kuwa yuko mbioni kuhamia klabu ya Al-Nassr ya Saudi Arabia.

Mreno huyo anaripotiwa kuwa na ofa ya miaka miwili yenye thamani ya £173m kwa kila mwaka mezani kutoka kwa klabu hiyo ya Saudia.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa