Wachezaji kadhaa wa Uhispania wakiongozwa na Cesar Azpilicueta wametoa pongezi kwa Luis Enrique baada ya kuacha nafasi yake kama kocha mkuu wa timu hiyo hapo jana baada ya kushindwa kufuzu hatua ya robo fainali.

 

Azpilicueta Aongoza Salamu za Pongezi na Heshima kwa Luis Enrique

Uhispania ilitolewa katika hatua ya 16 bora ya Kombe la Dunia kwa mikwaju ya penalti na Morocco siku ya Jumanne, kipigo cha kushangaza ambacho hatimaye kiligharimu kibarua chake cha Luis Enrique.

Shirikisho la Soka la Kifalme lilithibitisha hapo jana kuwa haitaongeza mkataba wake, ambao uliisha mwishoni mwa michuano hiyo, na baadaye ikafichua kwamba Luis de la Fuente anatazamiwa kuchukua jukumu hilo ambaye hapo awali alikuwa akiinoa timu ya U-21 ya Uhispania.

Wachezaji wa zamani wa Luis Enrique walionyesha shukrani zao kwake baada ya tangazo hilo, huku Cesar Azpilicueta akituma salamu zake za heri kwenye mitandao ya kijamii akisema kuwa wote walifikiria mwisho mwingine baada ya miezi ya kazi, shauku, kujitolewa.

Azpilicueta Aongoza Salamu za Pongezi na Heshima kwa Luis Enrique

Azpilicueta aliongeza kwa kusema kuwa uaminifu kwa Luis Enrque, na wakufunzi wote anawatakia kila la kheri katika siku zijazo

Gavi alionyesha mechi yake ya kwanza ya Uhispania na Luis Enrique mwaka jana, na kuwa mchezaji mdogo zaidi wa La Roja akiwa na umri wa miaka 17 na siku 62 pekee.

Kiungo huyo wa kati wa Barcelona alikuwa mwingine aliyetuma ujumbe kwa kocha wake mkuu wa zamani kwenye Instagram, akisema: “Asante sana kwa kuweka kamari na kuniamini katika Timu ya Taifa, bwana!, nakutakia mafanikio na mafanikio katika siku zijazo, ulitoa kila kitu kwaajili ya timu na tutakushukuru daima.

Azpilicueta Aongoza Salamu za Pongezi na Heshima kwa Luis Enrique

Pedri pia alifurahia matembezi yake ya kwanza ya Kimataifa chini ya usimamizi wa Luis Enrique na ni mmoja wa mastaa wachanga wanaoonekana kuipa Uhispania mustakabali mzuri, licha ya kushindwa kuendelea na michuano hiyo nchini Qatar.

Aliandika katika ukurasa wake Instagram; “Asante sana kwa kila kitu, kwa imani na msaada wako tangu mwanzo, na kwa kuamini na kutunza kikundi hiki kila wakati, haujafika tulipotaka katika Kombe hili la Dunia lakini nina uhakika siku zijazo zitakuletea mafanikio mapya.”

 

 

 

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa