Mchambuzi wa soka wa Sky Sport Jamie Carragher amesema kuwa kocha wa timu ya Taifa ya Uingereza Gareth Southgate anapaswa kuachia nafasi yake kama meneja wa Uingereza baada ya Kombe la Dunia, huku akisema kuwa Three Lions wamepata mafanikio makubwa wakati wa utawala wake.

 

Carragher" "Southgate Aiachie Uingereza Baada ya Kombe la Dunia"

Southgate ameiongoza Uingereza angalau kufika nusu fainali katika michuano mikubwa mfululizo, akiwa ndiye kocha pekee kufanya hivyo tangu Alf Ramsey washindi wa Kombe la Dunia mwaka 1966, waliofuzu nusu fainali ya Euro 1968.

Hata hivyo, amekabiliwa na ukosoaji mkubwa tangu aliposimamia kushushwa ngazi kwa Uingereza kutoka daraja la juu la Ligi ya Mataifa mwezi Septemba, na alizomewa sana na mashabiki zao  kufuatia kupoteza kwao dhidi ya Italia.

Wakati Southgate alitia saini nyongeza ya kandarasi ya kuendelea hadi mwisho wa Euro 2024 mwaka jana, Carragher anaamini kuwa muda wa kuhudumu kwenye  timu hiyo baada ya safari ya Qatar, lakini anasema amepata haki ya kufanya uamuzi wake mwenyewe.

Carragher" "Southgate Aiachie Uingereza Baada ya Kombe la Dunia"

Carragher anasema kuwa; “Baada ya ubora wake katika kazi hadi kufikia hatua hii, anachostahiki zaidi ni kuondoka kwa masharti yake mwenyewe anapoona muda unafaa.”

Southgate anaweza kushinda kwa mara ya tatu kwa wenye mashaka wiki chache zijazo. Matumaini yangu kwa Qatar ni kwa Uingereza kubakiza tena nia ya kushiriki mashindano hayo hadi wiki ya mwisho, ili kumpa Southgate fursa ya kuacha kazi kupitia mlango wa mbele.

Carragher" "Southgate Aiachie Uingereza Baada ya Kombe la Dunia"

Southgate ameshtakiwa kwa kutumia mtazamo hasi katika michezo kadhaa mikubwa wakati wa utawala wake  haswa kichapo cha nusu fainali ya Kombe la Dunia 2018 dhidi ya Croatia na kupoteza fainali ya Euro 2020 dhidi ya Italia.


AVIATOR

Ulishawahi kuwaza kuwa rubani wa maisha yako!! Kuwa rubani wa mchezo pendwa wa Aviator wa kasino mtandaoni. Aviator bonanza inazidi kutoa michongo ya mkwanja kwenye nyumba ya mabingwa. Unarusha ndege yako na unashinda, kuwa rubani wa kujivunia kwa kuibuka na mkwanja leo.

BONYEZA HAPA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa