Neymar anaendekea kushindwa kukubaliana na kutolewa kwa Brazil katika Kombe la Dunia, akisema kwamba bado anaumia sana kutokana na kupoteza mchezo wao wa mwisho.

 

Neymar: "Bado Sijajifunza Kupoteza"

Brazil ilikuwa ni timu ambayo waliopendelewa kabla ya michuano hiyo kutwaa Kombe la Dunia lakini walitolewa nje ya michuano hiyo na Croatia kwa mikwaju ya penalti 4-2 baada ya mchezo kuisha 1-1 kufuatia muda wa ziada.

Neymar, ambaye alifunga bao zuri sana katika muda wa ziada lakini hakupiga mkwaju wa penalti 4-2, aliandika kwenye Instagram Jumamosi kwamba “ameharibiwa kisaikolojia” na kipigo hicho na kuongeza mara mbili juu ya hilo.

Neymar aliandika kuwa; “Katika ardhi ya Brazil….bado inauma kama kuzimu kutokana na kupoteza, tulikuwa karibu sana, karibu sana,kwa bahati mbaya au nzuri bado sijajifunza kupoteza. Ushindi hunifanya kuwa na nguvu zaidi, lakini huniumiza sana na bado sijazoea.”

Neymar: "Bado Sijajifunza Kupoteza"

Mchezaji huyo wa PSG aliongeza kwa kusema kuwa hata hivyo lazima waendelee, maisha yanawasonga hata yakiuma na maumivu yanachukua muda kupona lakini lazima waendelee.

Alitoa shukurani tena kwa watu wa Brazil ambao walijitokeza kwa wingi na upendo wao, kwani walipambana, kutolewa hadi mwisho kunafariji kidogo ya maumivu yao. Anasema kuwa Asante Qatar kwa kila kitu, Kombe lilikuwa zuri na ilibidi atoke Brazil ili kutwaa yote lakini kwa majaaliwa ya Mungu haikuwa hivyo.

Watu wengi wamekuwa wakikisia kuwa hii itakuwa Kombe la Dunia la Neymar mwenye umri wa miaka 30. Pia alihifadhi wadhifa maalum wa barua ya wazi kwa kocha mkuu wa Brazil Tite mwenye umri wa miaka 61, ambaye amejiuzulu nafasi hiyo kufuatia Kombe la Dunia baada ya kuhudumu kwa miaka sita na nusu.

Neymar: "Bado Sijajifunza Kupoteza"

“Nilikujua kama kocha na tayari nilijua ulikuwa mzuri sana lakini kama mtu wewe ni BORA ZAIDI, nimekuja hapa kukushukuru kwa uwazi kwa kila jambo, mafundisho yote uliyotupatia na yalikuwa mengi sana.”

Aliongeza kwa kumsifia atakuwa mmoja wa makocha bora aliowahi kuwa nao au atakao kuwa nao na atamuinua kila wakati, walikuwa na nyakati nzuri lakini pia walikuwa na wakati ambao uliwaumiza sana na mwisho utawaumiza kwa muda mrefu. “Ulistahili kuvikwa taji hili”.

Neymar: "Bado Sijajifunza Kupoteza"

 

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa