Kocha wa Morocco Walid Regragui hana mpango maalum wa kumzuia mshambuliaji nyota wa Ufaransa Kylian Mbappe kuelekea mchezo wao wa nusu fainali unaopigwa hapo kesho.

 

Regragui Anadai Morocco Haina Mpango Maalum wa Kumzuia Mbappe

Simba ya Atlas ndiyo wameweka historia ya kufanikiwa kwa Kombe la Dunia, baada ya kuzishinda Ubelgiji, Uhispania na Ureno na kuwa timu ya kwanza ya Afrika kutinga nusu fainali katika historia ya michuano hiyo.

Ufaransa, kwa upande mwingine, ilipoteza mechi yake ya mwisho na timu ya Afrika ya Tunisia katika hatua ya makundi nchini Qatar, lakini inalenga kufika fainali kwa mara ya pili mfululizo ya Kombe la Dunia baada ya ushindi wao mwaka wa 2018.

Mbappe amekuwa msukumo wao, akifunga mabao matano na kutengeneza mengine mawili. Hakuna mchezaji mwingine kwenye kinyang’anyiro hicho ambaye amechangia mabao mengi kama mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 23, ambaye ndiye mfungaji bora wa michuano hiyo.

Regragui Anadai Morocco Haina Mpango Maalum wa Kumzuia Mbappe

Regragui amesema kuwa Achraf anamjua Mbappe kuliko mimi, anafanya mazoezi naye kila siku, nina uhakika yuko katika nafasi nzuri kuliko mimi kumfahamu Kylian na sitaweka mpango wa kukabiliana na Mbappe, kwa bahati mbaya kwao Ufaransa ina wachezaji wengine wazuri.

Antoine Griezmann yuko kwenye mchezo wake, Ousmane Dembele kwa upande mwingine ni msaidizi mzuri wa Mbappena kumzingatia Mbappe itakuwa kosa. Hakimi ni mmoja wa wachezaji bora zaidi ulimwenguni katika nafasi yake pia kwahivyo itakuwa pambano kubwa kati ya mabingwa wawili, wote wakitafuta ushindi.

Regragui Anadai Morocco Haina Mpango Maalum wa Kumzuia Mbappe

Ufaransa huenda ikapewa nafasi kubwa ya kusonga mbele na kutinga fainali, lakini Morocco haiko hapa kujumlisha idadi hiyo, kwani wao pia wanataka kujaribu kuondoa mawazo ambayo labda walikuwa nayo hapo awali.

Regragui anasisistiza kusema kuwa walikuja kwa nia kubwa na kubadilisha mawazo katika bara lao lao haswa. Wakisema wanafuraha kufika nusu fainali, watu wanaweza kuona hayo ni mafanikio lakini hakubaliani.

Regragui Anadai Morocco Haina Mpango Maalum wa Kumzuia Mbappe

Didier Deschamps pengine ndiye kocha bora zaidi Duniani na anajua jinsi ya kuunda timu ili kushinda pia. Waandishi wengine wamekosoa mtindo wao, hawapendi kuona timu ya hadhi yao ikicheza kama timu ya Uropa. Timu za Kiafrika hapo awali zilisifiwa kwasababu zilikuwa za kufurahisha, lakini zilitolewa.

 

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa