Giovanni Reyna amesikitishwa na matoleo ya matukio ya kubuniwa sana kufuatia ripoti zinazoendelea kuhusu tabia yake mbaya wakati wa kampeni ya Kombe la Dunia la Marekani.

 

Reyna Amesikitishwa na Ripoti za Tabia Mbaya ya Kombe la Dunia

USA ilitolewa na Uholanzi katika hatua ya 16 bora, huku kiungo wa Borussia Dortmund Reyna akicheza kwa dakika 51 pekee kwenye dimba hilo, huku ripoti zikipendekeza muda wa kucheza wa Reyna ulikuwa mdogo kwasababu ya kutokuwa na bidii katika mazoezi na kusababisha mchezaji huyo wa Marekani kuponea chupuchupu kurudishwa nyumbani kutoka Qatar.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 20 pia alionekana akitupa pedi zake pembeni baada ya kutochaguliwa kujiunga na kocha Gregg Berhalter katika mechi ya ufunguzi ya Marekani 1-1 na Wales.

Reyna alitoa maoni yake kwenye mitandao ya kijamii huku akitoa wito kwa timu yake kuungana, huku Kombe lijalo la Dunia mwaka wa 2026 likitarajiwa kuchezwa kwa kiasi katika ardhi ya nyumbani.

Reyna Amesikitishwa na Ripoti za Tabia Mbaya ya Kombe la Dunia

Reyna: “Nilitarajia kutotoa maoni yoyote kuhusu masuala katika Kombe la Dunia ni imani yangu kwamba mambo yanayotokea katika mpangilio wa timu yanapaswa kuwa ya faragha. Hayo yanasemwa, zimetolewa kauli zinazoakisi taaluma na tabia yangu, hivyo naona haja ya kutoa maelezo mafupi.”

Mchezaji huyo alisema kuwa mara tu kabla ya Kombe la Dunia, kocha Berhalter alimuambia kuwa jukumu lake katika mashindano lingekuwa finyu sana hivyo alihuzunika na alitarajia kabisa na alitaka sana kuchangia uchezaji wa kikundi chenye talanta walipojaribu kutoa taarifa kwenye Kombe la Dunia.

Reyna Amesikitishwa na Ripoti za Tabia Mbaya ya Kombe la Dunia

Reyna pia akasema yeye ni mtu mwenye hisia sana na amekubali aliacha hisia zake zimuathiri na aliomba msamaha kwa wachezaji wenzake na kocha kwa hili, na akaambiwa amesamehewa. Baada ya hapo aliondoa masikitiko yake na kutoa kila kitu alichokuwa nacho ndani na nje ya uwanja.

“Kocha Berhalter amekuwa akisema kila mara kwamba masuala yanayotokea katika timu yatasalia ‘nyumbani’ ili tuweze kuzingatia umoja wa timu na maendeleo. Naipenda timu yangu, napenda kuwakilisha nchi yangu, na ninaangazia sasa kuboresha na kukua kama mchezaji wa soka na mtu.”

Reyna Amesikitishwa na Ripoti za Tabia Mbaya ya Kombe la Dunia

 

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa