Aurelien Tchouameni amesisitiza kuwa timu yao ya Ufaransa inazaliwa upya baada ya kuwatoa Uingereza hapo jana kwa mabao 2-1 na kutinga nusu fainali ya Kombe la Dunia.

 

Tchouameni Asema Kuwa Wanazidi Kuimarika

Les Bleus ndio mabingwa wa kwanza kutawala kutinga hatua ya nne bora tangu Brazil mwaka walivyofanya hivyo 1998, huku Olivier Giroud akiifungia Ufaransa bao la kuwaweka mbele zikiwa zimesalia dakika 12 baada ya mkwaju wa penalti wa Harry Kane kufuta bao la awali la Tchouameni.

Kikosi cha Didier Deschamps kilipatwa na hofu ya dakika za lala salama wakati Uingereza ilipozawadiwa mkwaju wa pili dakika sita kabla ya mchezo kumalizika, ambapo Kane alikosa mkwaju huo kwa kupaisha juu ya lango la Hugo Lloris.

Tchouameni aliiambia beIN SPORTS: “Tunazidi kuimarika. Kundi linazaliwa, tunajisikia vizuri, lazima tuendelee, kwani tuliteseka, ni Kombe la Dunia, tulicheza na timu nzuri sana ya Kiingereza na tuliweza kushinda hivyo tuna furaha.”

Tchouameni Asema Kuwa Wanazidi Kuimarika

Wakati huo huo, Adrien Rabiot alipongeza mshikamano huo katika kundi la Ufaransa, huku Morocco ikifuatia katika timu nne za mwisho siku ya Jumatano. Mchezaji huyo aliendelea kusema kuwa anahisi fahari na anajivunia timu hiyo na kundi hilo.

Wameonyesha kuwa wanaweza kuwa na umoja na mshikamano kwani walionywa na kujiandaa walijua wangejitolea. Ni wakati wa ajabu na wakushirikiana kama tangu mwanzo unaowabeba huku watu wengi wakiwa nyuma yao wakiamini katika hilo.

Tchouameni Asema Kuwa Wanazidi Kuimarika

 

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa