Gian Piero Gasperini anahisi mafanikio ya Atalanta yamedharauliwa sasa, lakini anafurahi Napoli ni ‘muhimu sana kutowadharau’ zaidi ya Real Madrid.

Gasperini anahisi ni bora wakabiliane kwanza na vyema na Napoli kisha waende kupambana na Real Madrid, kwakuwa Napoli hawapaswa kudharaulika hata kidogo.

“Imekuwa ni muda mrefu tangu tumekuwa kwenye mazoezi na ilikuwa muhimu sana kufanya hivyo. Sasa tuna michezo minne mikubwa mfululizo.”

“Ninatarajia kuona Napoli wazuri, kwani hii ni timu imara na yenye ubora mwingi. Ukweli kuwa tumewakabili mara mbili hivi karibuni unatupa kitu cha ziada, zilikuwa ni mechi nzuri, lakini kesho tunaanza kutoka mwanzoni.”

Gian Piero Gasperini: Napoli Si Wakudharauliwa

“Umakini na akili zetu ziko kwenye Serie A tu hivi sasa. Tumepata pia nafasi yetu kwenye Fainali ya Coppa Italia, ambayo ilikuwa lengo tulilolenga tangu mwanzo.

Gasperini anaamini mashabiki wanatarajia mengi kutoka kwa Atalant na wataenda kufanya vizuri zaidi kuliko kampeni zilizopita. Atalanta wapo kwenye muelekeo mzuri anaamin itakuwa na faida kubwa kwao.


 

WEWE NI SHUJAA? MASHUJAA WANASHINDA HAPA!

Treasure Heroes inakupa nafasi ya kupambania ushindi wako mkubwa kwenye kasino ya mtandaoni ya Meridianbet! Usisubiri hii, jiunge sasa kufurahia ushindi!

Kasino ya Mtandaoni

INGIA MCHEZONI

9 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa