Kocha wa Yanga Cedric Kaze amelalamikia baadhi ya wachezaji wake kuitwa timu za taifa kwa ajili ya maandalizi ya mechi mbalimbali wakati wakiwa majeruhi.

“Wakati wachezaji bado wapo kwenye majeruhi wanaitwa kwenye timu za taifa, haioneshi picha nzuri kwa Tanzania hata Burundi kwa sababu hawakuwasiliana na sisi”-Cedric Kaze.

“Mchezaji kama Dickson Job aliumia akiwa timu ya Taifa wakati wanajiandaa kwenda CHAN, wakaturudishia mchezaji ameumia kakaa mwezi tunamtunza na kumfanyisha mazoezi. Sasa hivi amefanya mazoezi mara mbili tu na wenzake unashtuka ameitwa timu ya taifa.”

Kaze, Kaze Apinga Wachezaji wa Yanga Kuitwa Timu za Taifa, Meridianbet

Saidi Ntibazonkiza yupo kwenye majeruhi ya muda mrefu lakini unasikia ameitwa timu ya taifa, ni kitu cha kushangaza sana lakini nitawasiliana na timu za taifa tujue kitu gani wachezaji hao wataenda kufanya wakati ni majeruhi.”

Kaze, Kaze Apinga Wachezaji wa Yanga Kuitwa Timu za Taifa, Meridianbet


Ni Muda wa Kuvuna Mkwanja na Jungle Jim and the Lost Sphinx

Hauihitaji kufikira mara mbili ni mchezo gani utakupatia mkwanja ndani ya kasino za Meridianbet. Jiunge sasa ufurahie Jungle Jim and the Lost Sphinx.

Kaze, Kaze Apinga Wachezaji wa Yanga Kuitwa Timu za Taifa, Meridianbet

  CHEZA HAPA

 

9 MAONI

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa