Taarifa za Ajax kuikataa ofa ya takribani paundi milioni 90 ili waweze kumtoa Mshambuliaji huyo raia wa Brazil zimezua gumzo kubwa sehemu mbalimbali na hata kwa mchezaji mwenyewe ambaye anaitaka klabu ya Man united.

antony, Mazungumzo ya Antony Kuhusu Ajax kuikataa Ofa ya UTD., Meridianbet

Haya hapa mazungumzo maalum kati ya Antony na mwandishi wa Italia Fabrizio Romano.

Mwandishi: Je, mazungumzo ya uhamisho wako yanaendeleaje?

▪️ Antony:

“Tangu Februari mwaka huu, mawakala wangu walikuja Amsterdam kuwafahamisha Ajax kuhusu nia yangu ya kuondoka kwenye klabu ili kukabiliana na changamoto mpya na kwamba baadhi ya vilabu vinavyovutiwa vingewasili na pamoja nao, bila shaka ofa nzuri”.

Mwandishi: Nini kilifanyika na Ajax?

▪️ Antony:

“Mnamo Juni mwaka huu, nilikatiza likizo yangu na nilikuja binafsi kuwajulisha wasimamizi wa Ajax, akiwemo kocha mpya, kuhusu nia yangu ya kuondoka na kwamba wanapaswa kuzingatia uwezekano huu, kwa sababu ulikuwa mradi wa misimu 2” .

Mwandishi: Antony, uliiambia nini klabu hiyo?

▪️ Antony:

“Wakati wa miezi ya dirisha, vikao viliendelea na pia nilipokea pendekezo kutoka kwa Ajax la kuongezewa mkataba. Niliweka wazi kwa mara nyingine tena: NATAKA KUONDOKA”.

Mwandishi: Ni nini kimetokea leo, Ijumaa (kwenye kikao)?

▪️ Antony:

“Leo, katika mkutano na klabu, nilionyesha nia yangu ya zamani ya kuondoka wakati huu nikiwa na ofa kubwa mezani. Wengine walikuwa tayari wamefika! Ajax walikataa kwa hoja kwamba wana siku 5 tu kuchukua nafasi yangu”.

Mwandishi: Kwa nini Ajax haitaki kukuacha uende?

▪️ Antony:

“Siombi Ajax waniachilie, naiomba Ajax waniuze kwa dau la juu zaidi kuwahi kumnunua mchezaji wa Eredivisie. Nimekuwa nikisisitiza mada hii tangu Februari ili klabu iweze kuijenga upya timu”.

Mwandishi: Je, una maoni gani kuhusu klabu(Ajax)?

▪️ Antony:

“Nilifurahi sana Amsterdam, nilishinda mataji nikiwa Ajax, nilifanya urafiki na kujenga sehemu ya kazi yangu, lakini sasa NINAIMARISHA kwamba niko tayari na nimejaa motisha ya kufuata hadithi yangu na ndoto zangu”.

Mwandishi: Nini msimamo wako kwa sasa?

▪️ Antony:

“Watu wanahitaji kunisikiliza na kuelewa kwamba motisha yangu inanisukuma kuifuata furaha. Ninahitaji hii ili kuendelea kufanya kwa kiwango cha juu. Ajax daima itakuwa moyoni mwangu!”.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa