Milan Wanataka Jeff Hendrick

Milan wanahusishwa na uhamisho wa kiungo wa Burnley na Jamuhuri ya Ireland Jeff Hendricki.

Mkataba wa sasa wa Hendrick na Burnley unakaribia kumalizika, ni mwezi ujao tu mkataba wake unaisha. Kwa mujibu wa Sky Sports Milan wameonesha nia ya kumnasa staa huyu mwenye umri wa miaka 28.

Mgiriki huyu alianza kazi yake ya soka na Derby County, na kucheza mechi zaidi ya 200  kabla ya kujiunga na Burnley kwa rekodi ya kilabu ya klabu ya £10.5m mnamo mwaka 2016.

Amewachezea hawa ‘The Claret’ mara 135 kwenye Premier League katika kwa misimu yake minne .

Hendrick pia amewachezea Jamhuri ya Ireland mechi za kimataifa 54 na mabao mawili, na pia aliwakilisha nchi yake kwa Euro 2016.

Hii ni baada baada ya Milan kujaribu kumsaini Antonee Robinson kutokea upande wa Championship Wigan Athletic mnamo Januari.

24 Komentara

    labda anaweza wasaidia lakini milan inayojenga timu ya ushindani huyu sio chaguo sahihi

    Jibu

    Ni kiungo mzur na umri bdo unaruhusu

    Jibu

    wamemuona anafaa ndiomana wanamuitaji

    Jibu

    Hendrick Ni mchezaji mzuri
    Inabid tu wamwongeze mkataba

    Jibu

    Sidhani kama uko Milan atakuwa na maajabu maana kiwango chake kipo chini

    Jibu

    kiwango chake kimeshuka sidhani Kama ataweza fanya maajabu

    Jibu

    hizi zitabaki kitetesi tu

    Jibu

    Bora na yeye akakipige Italia

    Jibu

    kutoka uingeleza hadi italia safi

    Jibu

    Dogo anajua. Wakimsajil watakuwa wamefanya kitu..katika upande wa kiungo#meridianbettz

    Jibu

    Jeff anajua sana

    Jibu

    Hendrick kiungo mzur sana

    Jibu

    Mgiriki huyu alianza kazi yake ya soka na Derby County pia Ni mchezaji mzuri

    Jibu

    mmh sidhan kamhalia hendrik atafit hapo

    Jibu

    Ni habar njema kwa mashabik na wapenz wa Burnley thnks meridian bet tz

    Jibu

    Ni habar njema sana

    Jibu

    Safi Sana akituwa lazma aatakiwasha

    Jibu

    Amewachezea hawa ‘The Claret’ mara 135 kwenye Premier League katika misimu minne .na amekuwa na kiwango kizuri #meridianbet

    Jibu

    Ligi ya Italy Ndio inamfaa kwenda kukipigaaa kwa kiwango chake

    Jibu

    Jeff anajuwa Sana mpira

    Jibu

    Yuko vizuri kijana.

    Jibu

    Tetesi nzuri wafanye kweli wamchukue

    Jibu

    Safii sana anaenda kukiwasha nenda kaupinge mpila jeff

    Jibu

    Aende akapambane

    Jibu

Acha ujumbe