Kocha mkuu wa Manchester City, Pep Guardiola amesema kuwa ikiwa Manchester United bado hawajarejea tayari, watakuwa wamechelewa sana msimu huu.

 

Pep Aikaribisha United Tena Baada ya Kushinda Kombe la EFL

United iliitandika Newcastle United mabao 2-0 katika fainali ya Kombe la EFL Jumapili na kushinda heshima yao ya kwanza katika kipindi cha miaka sita.


Ushindi huko Wembley ulileta zawadi kubwa kwa msimu wa kwanza wa kuvutia chini ya Erik ten Hag, ambaye anashikilia nafasi ya tatu kwa United kwenye Ligi kuu ya Uingereza na bado kwenye Ligi ya Europa na Kombe la FA.

Kumekuwa na taarifa zisizo rasmi kwa United hapo awali enzi za baada ya Alex Ferguson, lakini Pep, mkufunzi wa Manchester City, aliulizwa kama sasa “wamerudi” na akasema kuwa kwanza anawapongeza kwa Kombe hilo na pia mchezo huo ulikuwa wa burudani sana.

Pep Aikaribisha United Tena Baada ya Kushinda Kombe la EFL

Guardiola ameongeza kuwa United itakuwa tishio kubwa zaidi ikiwa “watatumia pesa kidogo zaidi” huku akitathmini kikosi cha Ten Hag na kusema kuwa ni kawaida, wako katika nafasi ambayo wanapaswa kuwa.

Lakini ukweli, kwa timu hizo, haswa Liverpool na Manchester United, katika miaka ya hivi karibuni tulichofanya ni cha kushangaza, idadi. Siku zote nilipotua hapa, nilifikiri United siku zote wangekuwepo kwa ajili ya historia, kwa kila kitu. Guardiola alisema.

Pep Aikaribisha United Tena Baada ya Kushinda Kombe la EFL

 

United lazima iwe hapo. City kila mara ina wapinzani wakubwa ambao walikuwa bora kuliko misimu iliyopita na sasa iko karibu. Na Alidhani hiyo ingetokea kwenye Ligi kuu ya Uingereza.


JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa