John Stones anatumai Manchester City sasa inaweza kuanza kuimarika baada ya kupata ushindi muhimu dhidi ya Chelsea siku ya Alhamisi.

 

Mabingwa hao walijibu sare ya Arsenal dhidi ya Newcastle mwanzoni mwa juma kwa kusawazisha ushindi mgumu wa 1-0 kwenye Uwanja wa Stamford Bridge na kurudisha nyuma pointi tano za vinara hao wa Ligi Kuu ya Uingereza.

Mlinzi wa Uingereza Stones anahisi City sasa inarudi katika mwelekeo sahihi baada ya kulazimishwa sare ya 1-1 na Everton katika mchuano wao uliopita katika Mkesha wa Mwaka Mpya.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 28 alisema: “Tunajua jinsi tunavyocheza na tunajua kile kinachotarajiwa kutoka kwetu. Kocha anataka tucheze vizuri na kushinda michezo kunakuja na hilo pia. Tunapocheza vizuri na tuko kwenye fomu, tunajiamini, tunatengeneza nafasi nyingi na kila kitu kinatoka. Tunataka kurejea katika mdundo huo sasa.”

Uangalifu wa City sasa unahamia Kombe la FA watakapomenyana na Chelsea tena hapo kesho wakati huu kwenye Uwanja wa Etihad.

Stones, ambaye amekuwa katika kiwango bora tangu arejee kutoka Kombe la Dunia, huenda akashiriki tena huku Ruben Dias akiwa bado ana jeraha la paja na Aymeric Laporte tena shaka.

Laporte atachunguzwa kuwa hajajumuishwa kwenye kikosi katika mechi mbili zilizopita kutokana na tatizo la mgongo.

Mechi ya kesho inafuatwa na robo fainali ya Kombe la Carabao huko Southampton katikati ya wiki na kisha derby dhidi ya Manchester United. City pia wana mechi mbili dhidi ya Tottenham katika wiki zijazo.

Stones anahisi ni muhimu City kujikita wenyewe na sio kuangalia mbele sana.

Alisema: ‚ÄúNafikiri kwa wachezaji tulionao na jinsi tunavyocheza tunaweza kuwa adui yetu mkubwa, kwa hiyo ni lazima tuweke miguu yetu chini na kuelekeza nguvu zetu kwenye mechi mkononi na kuona ni wapi panahitajika.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa