Ten Hag Anajua Kiwango Chao Dhidi ya Spurs Hakikuwa Vizuri

Erik ten Hag aliwaambia wachezaji wake kwamba kiwango chao kibovu katika kichapo cha Tottenham hakukubaliki kwani bosi wa Manchester United aliwashutumu baadhi ya wachezaji kutojituma.

 

Ten Hag Anajua Kiwango Chao Dhidi ya Spurs Hakikuwa Vizuri

Akiwa amemaliza wa tatu katika Ligi kuu na kushinda Kombe la Carabao wakati wa msimu wa kwanza mzuri wa kufundisha, Ten Hag alianza kampeni mpya kwa ushindi wa 1-0 dhidi ya Wolves lakini United walikuwa na bahati ya kupata chochote kutoka kwa mchezo huo.

Odds kubwa kasino ya mtandaoni na michezo ya sloti ni vitu vinavyoweza kubadilisha maisha yako kwa kukupatia pesa nyingi. Ingia mchezoni hapa.

Mashetani Wekundu kisha walichapwa 2-0 na Spurs baada ya mwanzo mzuri kufifia katika mji mkuu Jumamosi iliyopita, lakini meneja huyo alijibu madai kwamba safu yake ya kiungo ndiyo ya kulaumiwa.

Ten Hag Anajua Kiwango Chao Dhidi ya Spurs Hakikuwa Vizuri

“Pia unapaswa kufanya uchambuzi wa kliniki na tathmini hiyo si sahihi. Sio kuhusu safu ya kiungo. Ilikuwa karibu na nyuma na mbele. Ndio maana tulikuwa wazi. Hawakukimbia, au walikimbia wakati mbaya, wakiwa wamechelewa, haswa mbele, hawakupona. Ilifanyika, huwezi kuigeuza. Lakini ni hitaji hapa, ikiwa unataka kushinda michezo.”

Ten Hag alisema kuwa dakika 35 za kwanza, walikuwa vizuri na walitawala mchezo kabisa. Wanapaswa kupata angalau mara moja, lakini anadhani mawili.

Tembelea duka la ubashiri-Meridianbet kutandika jamvi lako kwa odds kubwa.

Kuchanganyikiwa kwa kocha huyo mwenye umri wa miaka 53 kuliwekwa wazi katika mkutano na waandishi wa habari wa kuhakiki mechi ya leo dhidi ya Nottingham Forest, kama ilivyokuwa kwa wachezaji katika maandalizi.

Ten Hag Anajua Kiwango Chao Dhidi ya Spurs Hakikuwa Vizuri

Ten Hag amesema; “Niliwaambia, niliwapa maoni kwamba hii haikubaliki. Lazima tufanye kazi kama timu, lazima tufanye kwa umoja. Kila mtu lazima awajibike.”

Fernandes na United watajaribu kurekebisha meli huko Old Trafford, ambapo mashabiki wanapanga kuandamana dhidi ya Glazers na kukaa ndani baada ya mechi yao ya leo.

Klabu hiyo imepoteza nafasi yake kileleni mwa soka ya Uingereza wakati wa umiliki wao na inaonekana fupi, kwa ubora na kina, ya zabuni ya taji kabla ya tarehe ya mwisho ya kuhama Ijumaa ijayo.

Ten Hag Anajua Kiwango Chao Dhidi ya Spurs Hakikuwa Vizuri

Ten Hag alikataa kusajili mshambuliaji lakini inafahamika kuwa anataka kuleta kiungo, huku mlinda mlango wa Fenerbahce Altay Bayindir akifanyiwa uchunguzi wa kimatibabu kabla ya kuhama.

Aviator, poker, Roullette, Wild Icy Fruits, Piggy Party na mingine kibao upige pesa na Meridianbet. Ingia www. meridianbet.co.tz.

United huenda pia ikamtafuta beki wa kushoto baada ya Luke Shaw kupata jeraha, huku beki wake Tyrell Malacia pia akikosekana na Brandon Williams akiondoka kwa mkopo.

Ten Hag Anajua Kiwango Chao Dhidi ya Spurs Hakikuwa Vizuri

“Inaweza kuwa, kwa sababu nadhani kila wakati tunapaswa kutarajia hali. Kama kuna nafasi nzuri, ndio, lakini lazima awe mchezaji sahihi vinginevyo tutalazimika kukabiliana na kikosi cha sasa.” Alimaliza hivyo Ten Hag

Acha ujumbe