Inaonekana Malkia wa Tenisi bado hayuko tayari kuachia kiti chake cha enzi. Katika mkutano huko Silicon Valley wiki hii, Serena Williams alitania kurejea kwenye tenisi ya ushindani, akifanya hivyo kwa njia ya mzaha.

‘Sijastaafu,’ Williams aliambia jopo la TechCrunch Disrupt huko San Francisco siku chache zilizopita.

Alipoulizwa kama angeweza kuonekana tena kwenye mchezo huo, aliwaambia wasikilizaji, ‘Nafasi ni nyingi sana.’

Hilo lilifuata mara moja kwa mzaha: ‘Unaweza kuja nyumbani kwangu, nimepata mahakama. Nimekupata.’

 

Serena Williams Hataki Kuachia Kiti Chake

Williams alichagua maneno yake kwa uangalifu sana alipozungumza kwenye US Open mnamo Agosti. Aliiambia hadhira ya hapo kuwa ‘alikuwa anajiepusha’ na mchezo huo. Hii haingekuwa mara ya kwanza kwa Williams kudhihaki kurudi. Baada ya US Open kumalizika, alijitokeza kwenye Good Morning America na kuzungumzia kustaafu kwake kwa jina akimwacha mwanariadha mwingine maarufu ambaye alistaafu mwaka huu.

‘Namaanisha, huwezi kujua. Nimekuwa nikisema tu kwamba Tom Brady alianza mtindo mzuri sana …,’ alisema Serena mnamo Septemba.

Licha ya ukweli wake na nia yake ya kubadilisha mwelekeo wake kuelekea shughuli zake za biashara, Serena anakubali mabadiliko ya mbali na michezo ya kitaaluma yamekuwa magumu.

“Niliamka siku nyingine na nilienda kortini na nikasema, ‘Oh, kwa mara ya kwanza maishani mwangu, sichezi mashindano na ilionekana kuwa ya ajabu,” alisema.

‘Ilikuwa kama siku ya kwanza ya maisha yangu yote, na hadi sasa, ninaifurahia. Lakini, bado ninajaribu kutafuta usawa huo.’

Baada ya kutocheza sana mwaka wa 2022, Serena alifanikiwa kutinga hatua ya tatu ya michuano ya US Open, ambapo aliangukia kwa Ajla Tomljanović wa Australia.

 

Serena Williams Hataki Kuachia Kiti Chake

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa