"VAR Inawapendelea Madrid." Raisi wa Barcelona.

Raisi wa Klabu ya Barcelona Joseph Maria Bartomeu amewalaumu waamuzi wasaidizi wa La liga, kwa kuwapendelea Real Madrid tangu Ligi hiyo kurejea.

Baada ya ushindi wa goli moja kwa sifuri mbele ya Athletic Bilbao siku ya jumapili, baada ya Sergio Ramos kufunga penati waliozawadiwa dakika ya 76 kupitia VAR, vijana hao wa Zinedine Zidane wako mbele kwa alama 4 mbele ya Barcelona zikiwa zimebaki mechi 4.

"VAR Inawabeba Madrid." Raisi wa Barcelona.

Refa Jose Gonzalez aliwapatia penati hiyo baada ya kuangalia marudio katika tv ya uwanjani, ambapo Dani Garcia alimchezea madhambi Marcelo.

Sergio Ramos alikuwa mchezaji wa kwanza kwenda kumshawishi refa huyo kurudia kuangalia tukio hilo. Kitende hicho kinamfanya Bartomeu kuamini Real Madrid wanabebwa katika kuelekea Ubingwa.

"VAR Inawabeba Madrid." Raisi wa Barcelona.

 

“Nimeangalia mchezo San Mames angalau mpaka mwisho wa kipindi cha pili.” Alisema Bartomeu baada ya Barcelona kushinda 4-1 dhidi ya Villarreal Jumapili usiku.

“Najiskia vibaya kwasababu tulikua na Ligi bora duniani, lakini  VAR baada ya COVID-19 imekuwa haitendi haki. Imekua ikibadikisha matokeo na kuisaidia timu moja.”

51 Komentara

    Yeah katika iyo mechi Madrid kabebwa Sana mpaka tumestukia

    Jibu

    Asante kwa kunijuza

    Jibu

    Maneno yamkosaji hayo wafate sheria kama wameonewa

    Jibu

    VAR nikitu chamwisho kwa wahamuzi akinaubishi ukubali ukatae akuna jinsi wahamuzi ndio washahamua

    Jibu

    Hayo maneno tuu anaona ubingwa anaukosa

    Jibu

    Haaaaaaaa Kaona Anashindwa Sasa Anasingizia VAR haaaaa#Meridianbettz

    Jibu

    VAR ndio mwisho wa matatizo shida nn

    Jibu

    Kumbe madrid inapendelewa duuh mimi nilikua sifahamu jamani

    Jibu

    mfa maji haishi kutapatapa

    Jibu

    Asanteh kwa ujumbe meridianbet

    Jibu

    Km wameona wafate sheria

    Jibu

    Barcelona wakishinda wao hawabebwi lakini wakishi wenza Wana bebwa Waache kuleta lawama Zama zao zishaishaga

    Jibu

    Du VAR kumbe kama malefatu…

    Jibu

    Huu ni mtazamo wake raisi wa Barcelona ila kwa upande mwengine tumeona mambo Kama haya yanatokea endapo timu Fulani inapokua kileleni au nafasi nzuri maneno hua yanaanza kuzuka Mara wanabebwa mfano kamili haya yametokea kwa Liverpool msimu huu na hata kwa huku kwetu ligi ya vodacom vpl yamezuka Kama haya kua simba anabebwa na hata tukirudi nyuma kipindi kile cha sir Alex furguson kocha was man u maneno Kama haya yalikuwepo kwa sababu tu man ilikua inafanya vizuri kwaiyo tunaweza sema haya ni maneno ya wapinzani kwenye soka au dalili za kushindwa mbio haiwezekani VAR ikawa inapendelea tu time moja ya Madrid.

    Jibu

    Duuh! Meridianbet hii taarifa imetulia

    Jibu

    Hadi neno limemtoka basi sheria ifuatwee

    Jibu

    Maisha hawajawahi kuwa sawa siku zote. Barcelona wameshapoteana na mwisho watamutupia virago Kocha. VAR haijawa msaada kwa refa hasa Ligi EPL#meridianbettz

    Jibu

    Mbona hawajapendelewa ni mtazamo wao tu kwasababu wako sehemu mbaya kiushindani.

    Jibu

    Hayo ni mawazo yake

    Jibu

    Hyo ni dalili ya kushindwa kwa Barcelona leo wenzao wana bebwa na VAR wao hawabebwi washaona kombe sio lao tena wanaanza visingizio washaona hakuna wa kutupia lawama zao zaid ya real Madrid na VAR kiukweli tuu Barcelona msimu huu wamepoteana na wana wazee wengi sana pale kalibia kikosi kizima mizee mitupu naVAR n muamuzi wa mwisho.maana kuna matukio mengine ya uwanjan si refa wa ndan ya uwanja au raz men hawawezi kuona matukio nyeti zaid ya hii teknolojia mpya hii ya sasa maana hata ukizid kidole utaonekana tuu kwa hii haina upendeleo

    Jibu

    Haaah jamani sheria ifatwe#meridianbettz

    Jibu

    Wana choyo hao

    Jibu

    Jamani sheria za mpira zifuate mkondo wake.

    Jibu

    Asiye kubaki kushindwa siyo mshindani#meridianbett

    Jibu

    Anachosema var ni kweli Madrid wamebebwa Sana kwny mechi dhidi ya attletico hvy sheria na kanuni za mpira zifate mkondo wake

    Jibu

    VAR ni kipimo cha mwisho ndo maana kwa sasa wanakitumia ili kuondoa utata ,kusema hawa wamependelewa au wameonewa

    Jibu

    Hayo maneno yake tu

    Jibu

    Tabia yao mbaya kwann wapendelee hvyo

    Jibu

    hivi kwann ambapo mechi ikitoke mtu kafungwa kwa gori la kufanyia mtu madhambi.. na ikitokea adhabu watu upenda kulahumu VAR Kama tais wa Barcelona anavyo lalamika.. Kama sikosei hata kocha wa Tottenham Joseph mordhno nae aliwai kulala Mika ila hi yote utokana na mabadiliko na matarajio ya mchezo..

    Jibu

    Inapaswa kukubali tu kwamba mbio za ubingwa kwa msimu huu umeshindikana tujipange kwa msimu ujao sio kusingizia VAR.

    Jibu

    Real ni mabingwa tu var haiwez kufanya madrid ikose ubingwa

    Jibu

    Itakuwa ngumu Sana kwa Messi kumalizia soka akiwa na Barca

    Jibu

    Madrid wamekuwa watu wenye njaa na ushindi na sio Kama VAR inawabeba

    Jibu

    Barcelona hana la kujitetea VAR haibebi timu kinachotakiwa barca ashinde mechi zote zilizobaki ili awe bingwa laliga

    Jibu

    Nyie barca tulieni Zidane aweke historia.

    Jibu

    Duh hatari

    Jibu

    Hayo mawazo yake Madrid wapo vzr sana

    Jibu

    Kwa jicho lingne unawez kuon km kwer maan ushind wao gor moja af penat

    Jibu

    Maoni:Duuh hatari kumbe hata VAR haiamini kama iko sahihi, Joseph maria ajipange tu na timu yake asifikilie habari za kubebwa

    Jibu

    Ujumbe nimeuwelewa asanteni

    Jibu

    Waache majungu chamuhimu waangalie wanakwama wapi

    Jibu

    Sio sahihi

    Jibu

    Duuuh

    Jibu

    Aachee kusingizia VAR atengeneze kikosi chake vizuri

    Jibu

    Watuache na Madrid yetu

    Jibu

    Ni mtazamo wake kusema hivyo kwa VAR mana hata tunaonaga kwenye mechi nyingine kuwa haitendi haki na upande mwengine inatenda haki haswa kwa kipondi chichi cha kutafuta mabigwa ndio changamoto zake hutokea na kufanya upendeleo usiokuwa na haki

    Jibu

    Duuuuh

    Jibu

    Madrid walibebwa sana kwenye mechi hiyo

    Jibu

    Nice update 👍

    Jibu

    Here kumbee

    Jibu

    VAR inaeza kupendelea mtu kweli

    Jibu

Acha ujumbe